Tập Lái
12/11/13
5
15
3
Link này hữu ích nà, nhưng em còn một số thắc mắc mà không biết hỏi ai huhu
Thì bác cứ ra các cửa hàng sơn nhờ người ta tư vấn cho là được. Hay tốt nhất là tới các hội chợ hoặc sự kiện xây dựng gì đấy, hỏi mấy hãng sơn là được tư vấn tận tình à.

Tập Lái
12/11/13
1
5
3
Có cái sự kiện hay hội chợ về xây dựng nào thì được đó, em cũng đang có nhu cầu đến để tìm hiểu thêm một số thông tin về sơn, đang tính sơn lại dãy phòng trọ

Tập Lái
12/11/13
5
15
3
Có cái sự kiện hay hội chợ về xây dựng nào thì được đó, em cũng đang có nhu cầu đến để tìm hiểu thêm một số thông tin về sơn, đang tính sơn lại dãy phòng trọ
Bên sơn Galaxy có tổ chức sự kiện chụp hình với bức tường sơn đó, bức tường đẹp cực, mà em cũng ham quà của sự kiện nữa

Tập Lái
12/11/13
5
15
3
Giải thưởng cũng lớn là TV LCD 32 inch, mà hình như dòng Protector 1 của Galaxy cũng nằm trong phần có thưởng nữa, bác thấy ham như em chưa hê hê

Tập Lái
9/7/11
26
0
3
Giải thưởng cũng lớn là TV LCD 32 inch, mà hình như dòng Protector 1 của Galaxy cũng nằm trong phần có thưởng nữa, bác thấy ham như em chưa hê hê
Cái này cũng hấp dẫn nhưng có sự kiện nào về tư vấn màu sơn không? do em đang quan tâm cái này hơn bác à

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
Vậy thì bác tham khảo sự kiện "Sắc màu Galaxy" đó, sự kiện này để tư vấn màu sơn cho mọi người đó

Hạng B2
16/12/10
202
7.380
93
Mấy anh (hay 1 anh ?) tiếp thị sơn dừng đóng kịch được không ? Vờ vịt mãi làm gì :p:D

Tập Lái
5/10/14
20
1.055
78
HCM
Mấy anh (hay 1 anh ?) tiếp thị sơn dừng đóng kịch được không ? Vờ vịt mãi làm gì :p:D
Ờ,giờ em mới nhận ra là tiếp thị sơn,có cái sơn nước mà đóng kịch hoài,sơn xịn tự động khách hàng chọn

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
12/11/13
1
5
3
Vậy thì bác tham khảo sự kiện "Sắc màu Galaxy" đó, sự kiện này để tư vấn màu sơn cho mọi người đó
Có tư vấn sơn theo phong thuỷ không hả bác, nhà em quan tâm đến phong thuỷ lắm, sơn đúng phong thuỷ làm ăn cho khấm khá :)