Tập Lái
12/11/13
5
15
3
Em nghe bảo có tư vấn màu sơn theo phong thuỷ và màu sơn theo tính cách nữa đó bác

Tập Lái
12/11/13
1
5
3
Vậy cho em xin link của sự kiện này để em tham khảo thêm thông tin với

Tập Lái
12/11/13
1
5
3
Em đọc trong link bác gửi có thấy sự kiện "Khám phá sắc màu cùng năm tháng" giải thưởng hấp dẫn ghê bác, giải nhất được TV LCD luôn

Tập Lái
12/11/13
5
15
3
Em đọc trong link bác gửi có thấy sự kiện "Khám phá sắc màu cùng năm tháng" giải thưởng hấp dẫn ghê bác, giải nhất được TV LCD luôn
Bên Galaxy tổ chức sự kiện nào cũng ý nghía với giải thưởng hấp dẫn lắm, mà sự kiện này có đến 6 giải, khả năng có giải cao đấy nên nếu bác quan tâm thì tham gia ngay đi

Tập Lái
8/7/11
39
1
8
Em cũng tính tham gia sự kiện này nè, đến ngày 13/6 mới hết hạn, có bác nào muốn tham gia cho vui không, em thì hy vọng "giật" được giải nhì là điện thoại Sony Xperia cũng đủ "quẩy" rồi :3dcuoi:

Tập Lái
11/7/11
12
1
3
Em cũng tính tham gia sự kiện này nè, đến ngày 13/6 mới hết hạn, có bác nào muốn tham gia cho vui không, em thì hy vọng "giật" được giải nhì là điện thoại Sony Xperia cũng đủ "quẩy" rồi :3dcuoi:

Quất luôn bác, dân chơi mà sợ gì mưa rơi, khi nào bác gửi bài dự thi nè, em chiến tới cùng với bác luôn để giật cái giải nhất đem Tivi về cho vợ nào, cần lắm một cái link thể lệ :3dquaytay:

Hạng D
7/8/04
1.314
363
83
Nói chung 1 thùng 18l bác pha thêm khoảng 5l nước là được

Nhà SX chỉ cho pha thêm max 5~10% nước. Bác pha tận 28%!!!.

Thợ muốn pha lỏng để lăn nhẹ tay. Nhà thầu muốn pha lỏng để tiết kiệm sơn. Pha nhiều nước làm màng sơn kém chất lượng đi, các tính năng chống bám bẩn, chịu mài mòn, chống thấm (chùi rửa),...kém đi.

Bác chủ cứ đúng theo hướng dẫn nhá sx mà lam nhé!

• Like
Reactions: thichmexe
Tập Lái
12/11/13
5
15
3
Quất luôn bác, dân chơi mà sợ gì mưa rơi, khi nào bác gửi bài dự thi nè, em chiến tới cùng với bác luôn để giật cái giải nhất đem Tivi về cho vợ nào, cần lắm một cái link thể lệ :3dquaytay:

Mấy bác này máu lửa ghê ha, em thấy có một sự kiện cũng hấp dẫn nữa là: "Điểm tô ngày trọng đại" nữa đó, máu lửa thì vào chiến luôn cả 2 :3dthaytien: