Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Máy đào tiền... Đệp thì Mac book bờ rồ ...
:D
Chả cần mac làm j cho sang, tầm 14 củ ntn build đc mấy con main aorus đẹp + vỏ case kính cường lực thêm RAM LED, fan LED nữa là mấy e máy đồng bộ khóc thét rồi
:cool: cơ mà mấy e này đắt ở cái giải pháp hỗ trợ cho doanh nghiệp nên phù hợp vs ngân hàng, cty lớn chứ người dùng thì chả việc gì phải mua case đồng bộ

Hạng B2
13/12/13
161
28
28
43
Phan Thiết
Chả cần mac làm j cho sang, tầm 14 củ ntn build đc mấy con main aorus đẹp + vỏ case kính cường lực thêm RAM LED, fan LED nữa là mấy e máy đồng bộ khóc thét rồi
:cool: cơ mà mấy e này đắt ở cái giải pháp hỗ trợ cho doanh nghiệp nên phù hợp vs ngân hàng, cty lớn chứ người dùng thì chả việc gì phải mua case đồng bộ
Đương nhiên bác.. Độ ổn định là quan trọng

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Đương nhiên bác.. Độ ổn định là quan trọng
Ko phải, case đồng bộ ko ổn định hơn case tự ráp, bác lắp case ko ổn định là do bác ko có kiến thức chọn linh kiện phù hợp, chứ h nói case tự ráp ko ổn định là sai hoàn toàn, cái đắt của case đồng bộ là gói giải pháp cho doanh nghiệp, support 24/7 và hết hợp đồng thì dễ dàng thanh lý, nếu ko có mấy cái này thì chắc chắn mấy e case này sẽ ko có đất mà sống r :v

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Ko phải, case đồng bộ ko ổn định hơn case tự ráp, bác lắp case ko ổn định là do bác ko có kiến thức chọn linh kiện phù hợp, chứ h nói case tự ráp ko ổn định là sai hoàn toàn, cái đắt của case đồng bộ là gói giải pháp cho doanh nghiệp, support 24/7 và hết hợp đồng thì dễ dàng thanh lý, nếu ko có mấy cái này thì chắc chắn mấy e case này sẽ ko có đất mà sống r :v
Đồng bộ đâu mà không có gói phần mềm bản quyền của hãng đi kèm thì sự ổn định của máy kém và máy không đạt tối ưu.

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Văn phòng đẹp, người đẹp .... gì cũng đẹp mà mỗi cái máy không đẹp thì bạn nghĩ sao?
Thì lúc đó mua máy khác đẹp hơn, muốn đẹp cũng phải bỏ tiền thêm chứ
;)
:p

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Chuẩn bác! ai đi làm rồi (và từng đi mua máy cho công ty rồi) thì mới biết máy đồng bộ có cái giá của nó