Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Ôi trời, sao bác không nói với em sớm, hết chương trình mất rồi còn đâu, đến 10/8 thôi bác ạ! :( :( Đang không biết là nâng cấp lên e mic khác thì 2 em cùi bắp ở nhà bán đồng nát người ta có mua cho không đây.
=)) =)) hết chương trình rồi à bác? :p :p E cũng có để ý đâu, bây giờ thấy bác hỏi thì e mới chia sẻ đấy chứ. Không bác cứ điện thoại trực tiếp đến hỏi thử xem họ có nhận lại mic cũ không? 0243.737.3037 số điện thoại đây nè :D

• Like
Reactions: Tiendinhkhang
Hạng B1
20/8/15
54
28
18
39
Như e nêu ở trên, nhu cầu của e là hát hò ở nhà thôi mà bác :D Vậy theo như bác nói thì riêng đối với khoản hát hò này thì tất cả các ưu điểm phải được ưu tiên hàng đầu đúng không ạ? ;) ;) Còn những vấn đề khác chỉ là phù du thôi đúng không?
Nếu như sử dụng cho việc hát hò thì đúng quan trọng phải là chất lượng âm thanh, lọc âm, thời lượng pin sử dụng và có vấn đề quan trọng e thấy nên lưu ý là có tự động dò sóng sạch, để chỉ lọc tiếng mình hát thôi, như vậy sẽ giúp giọng hát được trong trẻo hơn.

• Like
Hạng B1
11/6/15
63
47
18
36
Nghe các bác chia sẻ đến hát hò karaoke mà cũng thấy máu quá! :D
Bác chủ top tình hình mua mic thế nào roài.
Nếu có thông tin review cho e phát để cũng đầu tư 1 bộ :p:p:p

• Like
Hạng B1
10/3/15
92
72
18
Kể ra thì bây giờ ở nhà bác vẫn đang dùng mic cùi bắp thì chắc không có kinh nghiệm trong vấn đề này thật ;) ;) ;) Thôi bác chịu khó đọc qua thông tin này, xem có bổ sung thêm được j ko nhé!
http://vinaktv.com/micro-khong-day-uss-1000-vinaktv
Nghe các bác nói về chất lượng của e micro USS 1000 này thấy cũng hay quá! Không biết nếu như e muốn mua micro này thì mua ở đâu cho nó chuẩn nhỉ? :rolleyes::rolleyes:

Hạng B1
19/10/15
66
33
28
37
Cũng lâu lắm rồi e ko tìm hiểu về mảng này, lâu rồi công việc ngập đầu cũng chẳng biết hát hò là gì :( Nhiều khi cũng muốn được hát hò mà xả stress mà cũng chẳng có thời gian.
Lâu lâu dành thời gian đi hát một buổi cũng thấy thoải mái đấy bác ạ! :D :D :D Một tuần cố gắng dành thời gian ra chứ công việc ngập đầu như thế thì mệt mỏi lắm! Cái gì thì cái cũng phải yêu thương bản thân mình với chứ!

• Like
Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
E thấy còn được lâu hơn ấy chứ :D Họ quảng cáo cho e là sạc 1 tiếng thì pin dùng được khoảng 13 tiếng, nhưng e dùng thấy phải được 15-16 tiếng :cool::cool::cool: Nói chung là em micro USS1000 này pin khủng đấy ạ!
Công nhận là pin trâu thật, mà phải công nhận là lâu rồi e mới thấy có dòng micro mà e ưng từ cái thiết kế, bây giờ có thêm các thông tin các bác chia sẻ về thông số kĩ thuật, cũng như chất lượng thì e ưng hoàn toàn rồi.

• Like
Reactions: Sam_Koligin
Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
Hehe! Tình hình thế nào rồi bác ơi! Đã mua micro chưa? Mời e bữa đến thẩm âm đánh giá xem chất lượng thế nào cho vui nhẩy :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
ok bác! Chắc tối nay e với bà xã lượn lờ đi xem cái xem thế nào, được thì e sẽ mua luôn :) :) Xong có gì cuối tuần mời bác qua nhà e anh e mình làm một bữa xong rồi hát hò rồi đánh giá cho nó chuẩn nhỉ?

Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Nghe các bác nói về chất lượng của e micro USS 1000 này thấy cũng hay quá! Không biết nếu như e muốn mua micro này thì mua ở đâu cho nó chuẩn nhỉ? :rolleyes::rolleyes:
Bác ở đâu? E có 2 địa chỉ ở Hà Nội và Sài Gòn, bác tham khảo coi địa chỉ nào cần thiết thì mua nha:
- Hà Nội: 152 Nguyễn Ngọc Nại – Thanh Xuân – Hà Nội
- Sài Gòn: Số 24 đường B6, Phường 12, Quận Tân Bình, Tp Hồ Chí Minh

• Like
Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Ôi 6 củ cho 1 chiếc micro thì chắc chất lượng khỏi phải bàn rồi :eek::eek::eek::eek::eek: E lên cửa khẩu mua được e mic về hát tậm tà tậm tịt, vứt luôn đi cho con chơi rồi.

• Like