Tập Lái
23/6/06
21
2
3
HCM
achau.net
Chào các bác

em đọc gần hết các box này rồi. E rất thích mấy dự án của Khang điền quận 9 như park reverside bưng ông thoàn. Có điều giờ mua lại chênh cao quá.

Em có chút vốn tính đầu tư khu quận 9 compound vì e thấy đẹp và nhiều tiện ích. Các bác giới thiệu giúp em dự án nào mình mua từ giai đoạn đầu của cdt uy tín với nhé.

Giai đoạn này chơi bên quận 9 có đang đu đỉnh ko ạ

em cám ơn các bác

Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
quan tâm dragon village nhắn em nhé, giờ đầu tư vẫn ok vì mới đóng 20-30% thôi..giờ chênh khoảng trên dưới 300 triệu,, bàn giao nhận nhà thì giá củng lên kha khá. có nhiều căng đã sang qua 2-3 lần..

Hạng B1
8/1/19
53
16
16
Nghiên cứu Palm Garden tháp G2 đi bạn, giai đoạn đầu vào tiền khá ok đó...:D

Hạng B2
8/8/18
229
150
68
39
Dự án nhà phố, biệt thự Venita Park quận 9 của Khang Điền, dự kiến tháng 7 bán. Bạn chủ chờ thêm thời gian chắc sẽ có nhiều thông tin ;)

Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
Chào các bác

em đọc gần hết các box này rồi. E rất thích mấy dự án của Khang điền quận 9 như park reverside bưng ông thoàn. Có điều giờ mua lại chênh cao quá.

Em có chút vốn tính đầu tư khu quận 9 compound vì e thấy đẹp và nhiều tiện ích. Các bác giới thiệu giúp em dự án nào mình mua từ giai đoạn đầu của cdt uy tín với nhé.

em cám ơn các bác
dự án mới của nỏ và la bên quận 9

Tập Lái
23/4/19
11
9
6
35
Chào các bác

em cám ơn các bác
Park riverside hỏng phải của KD nhé em. Cái Venita Park của Khang Điền nằm cách Park Riverside của MIK khoảng 100m, gần cầu ông Bồn. Dự án có trục đường chính thông xuyên từ Bưng Ông Thoàn ra thẳng Vành Đai 2 Võ Chí Công.
Đầu tư nhà compound chọn KD là hợp lý, giá trị gia tăng khi hạ tầng xung quanh triển khai, pháp lý an toàn, tiến độ cực ổn, tội cái giá gốc ra ai cũng than chát, mà than thì than mà bookinh thì vẫn đều nhanh như máy khâu công nghiệp. Có lẽ do các dự án nhà phố biệt thự compound khu Quận 9 giờ hiếm quá chăng.
Cái dự án Sim city Lò Lu của bác Tuấn Maico có tình hình giao dịch thật đặc biệt. Hạ tầng làm tốt, cộng thêm cái tích hợp 4.0 thông minh gì đó. Vừa rồi dính phốt dân thưa kiện vì điều khoản ép nhận nhà. Mà thưa thì thưa chứ khi Sim ra cái giai đoạn 2 thì mua ầm ầm, chênh ngay tại bàn.
Bởi ta nói BĐS Việt Nam nó lạ vậy đó...