Tập Lái
19/12/16
0
9
2
Ko biết CDT sẽ chăm chút con cưng thế nào nữa chứ giá cũng đủ để a ấy nâng chút chất lượng sv các sp trc đây.
Hạ tầng bên Q8 thì nản thật... Triều cường là ngập, kẹt xe thì như cơm bữa... Muốn cưới e nó mà lăn tăn vãi...
Bác hứng thì hú chú vuongvina qua coi 1 lần cho biết mình vừa đặt 1 căn ở chổ chú ấy hôm qua (chú này ít bán bánh vẽ các bạn sale khác tung tin ảo nhiều quá ), đường xá hiện tại thì đúng là tồi tàn do đang làm đường chắc vài tháng nữa xong. Mình thích quận 8 quận 2 nhiều chung cư quá. mà nghe đâu có tin nước sinh hoạt quậtn 8 ô nhiểm kg biết có thật kg..

• Like
Reactions: vuongvina
Tập Lái
2/10/17
1
21
3
28
Bác hứng thì hú chú vuongvina qua coi 1 lần cho biết mình vừa đặt 1 căn ở chổ chú ấy hôm qua (chú này ít bán bánh vẽ các bạn sale khác tung tin ảo nhiều quá ), đường xá hiện tại thì đúng là tồi tàn do đang làm đường chắc vài tháng nữa xong. Mình thích quận 8 quận 2 nhiều chung cư quá. mà nghe đâu có tin nước sinh hoạt quậtn 8 ô nhiểm kg biết có thật kg..
Cảm ơn anh :D Hi vọng anh em mình sẽ có duyên.

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Tính lướt e nó mà đang lăn tăn chút... Vốn ít mà kinh nghiệm cũng ít, sợ quợn 8 sóng to gió lớn lật thuyền chắc chớt :D

Tập Lái
2/10/17
1
21
3
28
Tính lướt e nó mà đang lăn tăn chút... Vốn ít mà kinh nghiệm cũng ít, sợ quợn 8 sóng to gió lớn lật thuyền chắc chớt :D
Anh còn lăn tăn vấn đề gì nữa ạ. Lướt thì tầm khoảng lên tầng ra hàng dễ hơn. Quận 8 sông nhiều yên bình lắm ko lo lật đâu anh :D

Tập Lái
2/10/17
1
21
3
28
Lướt đi bác, có gì chớt chùm cho zui :D
Bác nói thế ai mà dám lướt :D
Nói chứ rủi ro cao thì sinh lời càng lớn rủi ro thấp thì sinh lời thấp. Muốn an toàn nhất là đem tiền gửi ngân hàng :D

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Tiền chỉ đủ để đu theo 1 năm... lướt ko biết nổi ko nữa :))

Tập Lái
18/10/17
0
4
2
28
riêng e thấy dự án này mức thanh khoản củng tốt ạ, nên khá nhiều người đầu tư. Hiện bên e đang cho giữ chổ block B. Aem nào nhã hứng muốn đầu tư thì ib e nha. E hổ trợ tất tần tật về số thứ tự ưu tiên thấp và lấy căn cho Aem ạ

Tập Lái
14/5/17
39
30
18
39
riêng e thấy dự án này mức thanh khoản củng tốt ạ, nên khá nhiều người đầu tư. Hiện bên e đang cho giữ chổ block B. Aem nào nhã hứng muốn đầu tư thì ib e nha. E hổ trợ tất tần tật về số thứ tự ưu tiên thấp và lấy căn cho Aem ạ
CĐT các ông làm ăn như lũ trẻ, mang tiền lên mà không cho đóng bắt khách mang về, hẹn thì như hẹn đò, làm việc không chuyên nghiệp