Tập Lái
14/5/17
39
30
18
39
Có CCCM nào đi xem dự án Topaz bên Quận 8 chưa ạ? bên này đầu tư tốt không các bác, sao em thấy quảng cáo dữ quá e ở chung cư bên Q7 đi thang máy mà cũng thấy chúng nó, nó lên tới chung cư e vứt tờ rơi thấy để giá 23tr/m mà không biết có ngon lành như thế không?

Attachments

Tập Lái
14/5/17
39
30
18
39
Bác có thể hỗ trợ thêm thông tin cho bác nè. Nếu bên này đầu tư là hợp lí ấy bác có tỉ xuất sinh lời cao. Chủ đầu tư đang PR khá mạnh để chuẩn bị mở bán Block mới này.
bác có đầu tư bên này chưa, lên mạng xem cũng rầm rộ chả khác gì Vinhome nghe nói công viên to đùng thì phải?

Tập Lái
14/5/17
39
30
18
39
Em là sales bác ơi. nếu bác đầu tư thì ngon ở thì bác phải làm lại 1 tí. Bên này nó được có cái công viên quy hoạch 10ha trong dự án luôn. Em cũng nói thật ko biết khi nào nó làm nhưng đây là quận quy hoạch nên sẽ làm thôi.
thế thì con lâu, biết khi nào các anh Quận giảo tỏa được khu này, chắc cũng mất 3 - 5 năm sau?

Tập Lái
2/11/16
18
6
3
38
có đấy bác? bác mua căn nào chưa. T7 vừa rồi e có đi tham dự lấy được 2 căn mà tranh giành như mua rau sống ấy
E chưa? hỏi sale thì hết block A và C rồi, còn B thì giá cao quá, đang phân vân, nghe bác nói em tiếc đứt ruột, giá thấp nhất 23 mà bác mua được 22??? bác mua mã căn nào thế?

Tập Lái
14/5/17
39
30
18
39
E chưa? hỏi sale thì hết block A và C rồi, còn B thì giá cao quá, đang phân vân, nghe bác nói em tiếc đứt ruột, giá thấp nhất 23 mà bác mua được 22??? bác mua mã căn nào thế?
Giá tương đối tốt cứ tưởng nó cao hơn chứ ai dè cũng ok. E mua được căn C.02 với A.06. Block C còn thì phải chứ A hôm trước thấy đâu còn 1 hay 2 căn gì thì phải? Block B k cao đâu, bác mua thì đặt chỗ bây giờ còn kịp?