Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
18/11/14
597
5.061
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Trong quá trình đi tìm hiểu nhà giá rẻ kiếm nơi an cư cho mình, e dc lôi kéo tới thương hiệu Fisrt Home này vì thấy giá quá rẻ, bù lại vị trí thì hơi xa chút...có điều bạn chủ đầu tư này có cái tên lạ hoắc lạ huơ nên cũng muốn tìm hiểu xem năng lực của bạn này như thế nào mà xin dc xây nhà toàn mấy căn nho nhỏ mà chia ra dc tới 2 PN hay quá.
Bác nào có mua ở mấy dự án này rồi cho e xin ít thông tin nha. Đang lăn tăn quá...
Chân thành cảm ơn các bác!!!

• Like
Reactions: Bui Thi Boo
Hạng C
18/11/14
597
5.061
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Theo em tìm hiểu thì N.H.O có tên gọi là "CTCP Đầu tư Nhà quốc gia" hay "Tổ chức Nhà quốc gia" gì đó, trc mắt đang triển khai 4 dự án với thương hiệu đi kèm là First Home: Thạnh Lộc (quận 12), Khang Việt (quận 9), Thủ Đức và Bình Thạnh
Dù được quảng cáo là căn hộ tiêu chuẩn Hàn Quốc nhưng lại có vốn 100% của Việt Nam ???
http://batdongsan.vietnamnet.vn/fms/doanh-nghiep-du-an/110169/hien-tuong-n-h-o-va-nhom-bi-an.html

Khảo sát giá của các dự án chỉ từ 11 - 12 triệu/m2, trừ dự án ở Bình Thạnh giá dự kiến từ 19 triệu/m2
Em đang quan tâm cái dưới Thủ Đức hoặc quận 12...

Tập Lái
3/2/15
0
4
3
36
Sắp tới khoảng 1 tuần nữa có 1 cái dự án thuộc quận Gò Vấp,vay gói 30 ngàn tỉ ,gần trung tâm thuận tiện di chuyển hơn quận 12,thủ đức nhé,nếu quan tâm alo mình nha 0934 178 239,thanks

Tập Lái
21/4/15
13
10
3
Các bác nên tìm hiểu kỹ nhé. Trước e cũng quan tâm, sau thời gian tìm hiểu kỹ thì cạch. Dự án tụi này làm khá ì ạch. Trước tết hô hào cái Firthome Thủ Đức zữ lắm mà giờ xây rào đắp mền rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/4/15
13
10
3
Chú đừng quảng cáo. Chú xem lại tiến độ của cái mà chú đang quảng cáo, đúng 1 năm kể từ ngày các chú rao bán căn hộ giờ vẫn là mảnh đất trống và vài các cọc của đơn vị khác đúc bỏ hoang mấy năm nay. Về cái Firsthome Thạnh Lộc xây sai thiết kế, giờ đứng gần cả năm không biết khi nào được phép làm lại, cái Firsthome Bình Dương giờ mới ì ạch làm. Cảnh báo cho anh em.

Status
Không mở trả lời sau này.