Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Kinh nghiệm là: "... xách ba lô lên và đi...", do A6 bàn nhiều quá, nên bể kèo là chuyện hiển nhiên thôi!
:)
Bể kèo do dịch là khách quan, đâu phải ảnh muốn đổi ý đâu. :)

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Lúc nào cũng phải có 1 lý do nào đấy, anh ạ! Cái tật người mình là hay bàn ra, càng lâu bàn ra càng nhiều!:D
Có lẽ vậy.

Trước giờ em đi chơi, thông báo, rủ rê trước 3-4 ngày. Ai thu xếp được thì đi, không thì lần sau. Cứ thế bao năm nay. :)

Hạng D
14/8/11
4.168
88.449
113
Kinh nghiệm là: "... xách ba lô lên và đi...", do A6 bàn nhiều quá, nên bể kèo là chuyện hiển nhiên thôi!
:)
Vâng anh ! Về nguyên tắc làm gì làm ngay sẽ làm được !!
Nhưng với mình, một người vừa làm nhà nước, vừa lo làm ngoài, đi 20 ngày dọc đất nước cùng hai ông già trên 60s thì cần có kế hoạch cụ thể anh ạ !!

Bể kèo do dịch là khách quan, đâu phải ảnh muốn đổi ý đâu. :)
Kệ anh ạ !! Anh B ảnh đang lột lưỡi mà ! :D.
Mà hoàn cảnh mỗi người một khác !! :D. Mình đã cố gắng xắp xếp lắm và căn cơ ngày để đi từng nơi tiêu biểu nhất thôi !!

Hạng D
14/8/11
4.168
88.449
113
Vậy thì bây giờ Bác có thời gian lên plan chi tiết hơn Bác để khám phá nhiều điểm hơn, em cũng bị Covid làm phai hủy chuyến XV hè tháng 7 năm nay, nhưng hiện tại ngồi plan lại tiếp cho hè 2021. Bảng plan em vẫn còn đang làm, dự tầm khoảng 15 ngày, có hỏi các anh em ngoài Bắc trong để lên cung đường tham quan các điểm đẹp, còn mùa đợt covid này nếu Bác không có trong các điểm bị phong tỏa em nghỉ mình vẫn có thể đi được mà Bác. Còn nữa ngày cho Bác quyết định luôn.
Lần trước em có gửi kế hoạch đầu tiên, nhưng giờ mới update lại, gửi Bác 6 tham khảo để làm cung đường hoàn chỉnh luôn. Hy vọng năm sau không bị Covid nó hành nữa.
View attachment 2371810
Tuyệt lắm anh ơi !!
Cảm ơn anh @Bim Bim rất nhiều !!
m6. xin phép chép lại để giành mai mốt lôi ra dùng. :)

• Like
Reactions: Bibim
kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
489
4.142
93
Thực lòng hôm trước nghe là giận tím cả người rồi !!
  • CQ mình lại tức tốc xếp lịch trực cách ly ( cả người nghỉ phép là m6. Vẫn có tên ).
  • Lương thì tiép tục 1/3 dài dài...
  • Bao kế hoạch dự định bị lỡ dở...
Nhưng, xét cho cùng mấy người đó cũng khổ. Hơn nữa, kỳ này thủ tướng chỉ đạo bộ GTVT và TP làm nghiêm và mấy người đó sẽ chịu kỷ luật nặng, có thể có án theo luật .
Cái Trung tâm cách ly đoàn tiếp viên của Hãng HVN bị xóa sổ luôn rồi mà.
19/12 mình bay Hà Nội, hy vọng tới lúc đó HVN vẫn còn đủ phi công anh nhỉ :-D

• Like
Reactions: mazda6.