Tập Lái
24/9/16
6
43
14
Mình ở quận 12 cũng chưa bao giờ bị ngập, không biết bao giờ DXH sửa đường để hết ngập đây! Mà sao trong thiết kế của the Art có Trung tâm Thương mại mà sao bác nói không có tiện ích gì xung quanh?!
mở rộng đường DXH thì chắc còn lâu. Ngập là do mưa lớn kéo dài như đợt lên báo trước thôi, chứ mưa theo kiểu ngắt quãng thì ko sao. TTTM bác có thể tham khảo mấy CC tầm này ở Q.2 ấy, người dân vào ở lâu rồi mới có coopmart, vinmart vào chứ ko phải xây xong là có ngay, còn bên The Art ko biết sao thôi, bác nên hỏi sale để thêm thông tin.
Siêu thị thì mình chắc chắn có ở DXH vì cả con đường với vài cái CC như FLora AD, Lucky Dragon, The Art mà giờ chưa có 1 cái siêu thị nào thì tương lai chắc chắn có rồi. CÒn hiện tại mọi người phải đi chợ hay vào minimart mua đồ, nói chung rất chán.

• Like
Reactions: HappyGrass
Hạng C
2/1/16
571
32.586
93
mở rộng đường DXH thì chắc còn lâu. Ngập là do mưa lớn kéo dài như đợt lên báo trước thôi, chứ mưa theo kiểu ngắt quãng thì ko sao. TTTM bác có thể tham khảo mấy CC tầm này ở Q.2 ấy, người dân vào ở lâu rồi mới có coopmart, vinmart vào chứ ko phải xây xong là có ngay, còn bên The Art ko biết sao thôi, bác nên hỏi sale để thêm thông tin.
Siêu thị thì mình chắc chắn có ở DXH vì cả con đường với vài cái CC như FLora AD, Lucky Dragon, The Art mà giờ chưa có 1 cái siêu thị nào thì tương lai chắc chắn có rồi. CÒn hiện tại mọi người phải đi chợ hay vào minimart mua đồ, nói chung rất chán.

Chắc mình phải đợi một thời gian nữa để xem tình hình có tốt hơn không. Quan trọng nhất là môi trường sống mới tiện cho công việc và sinh hoạt. Cám ơn bác rất nhiều vì những thông tin hữu ích!

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
bên mình là cosaco đơn vị thi công ở đó. thứ nhất về chất lượng công trình: Bên cosaco xây thì anh cứ an tâm về chất lượng, về tiến độ thi công thì theo mình sẽ đúng thời hạn giao nhà, về giá thì giờ này làm gì còn giá 900 nữa, từ 1,2 tỷ trở lên. Oử đây thì rất thuận tiện để đi vào trung tâm, đường song hành thi công xong thì vào quận 1 chưa tới nửa tiếng. Tiện ích ở đây thì khỏi chê, sân tennis, cầu lông, hồ bơi, công viên đầy đủ cả.

Tập Lái
31/10/16
4
90
13
29
Khi nào dự án Sky9 xây xong thì sẽ có Aeon Mall nhé.
Tụi Aeon Mall này nó rất khôn,bên ĐXH có 3,4 chung cư nhưng nó không thèm đầu tư xây ở Q9,giờ nó đòi dự án Sky9 xong thì nó mới xây.
Nó xây ở ngay đường vành đai 2 đi lên 1 tí đó.:3dcuoi:

Tập Lái
7/11/16
0
1
2
33
Nghe đồn là AEON MALL bỏ rùi mà cả nhà.
Nó thay bằng trung tâm thương mại của căn hộ gì đó.

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Do gia đình có việc cần tiền nên phải đau khổ chia tay căn D, block B1, tầng 3, tòa Picasso dự án The Art. Căn góc tầng thấp view hồ bơi tuyệt đẹp. Đã thanh toán khoảng 70%. Bác nào cần ib em nha.

• Like
Reactions: HappyGrass
Hạng B2
12/2/13
128
349
63
Do gia đình có việc cần tiền nên phải đau khổ chia tay căn D, block B1, tầng 3, tòa Picasso dự án The Art. Căn góc tầng thấp view hồ bơi tuyệt đẹp. Đã thanh toán khoảng 70%. Bác nào cần ib em nha.
Căn này sắp giao nhà hả mợ?

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Căn D (góc) tầng 3 block B1 Picasso view trực diện hồ bơi của em mới đóng tiền đợt gần cuối. Theo hợp đồng sẽ nhận nhà vào tháng 1.2017. Bác nào có nhu cầu inbox em nha.

Cập nhật:

Thông tin mới nhất là một số căn của block Picasso sẽ được nhận nhà vào tháng 1 này.
Xin tư vấn căn hộ The Art - Gia Hòa

4 sân tennis và nhà hàng cf bên trong trái banh nỉ khổng lồ kế bên công viên rộng lớn trước dự án đã xong.

hồ bơi 2000m2

đang hoàn thiện nội thất bên trong căn hộ.