Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
3M đã ký hợp đồng với toy. Hình như các xe mới của toy đều được dán phim 3M sẵn đó pác.
- còn việc dán phim chắc chắn cản sáng nha pác ko có phim nào mà cho ánh sáng xuyên qua 100% mà vẫn có tác dụng cách nhiệt được. Bản thân xe em dán phim đi mấy năm bị đá văng bể kiếng. Vô hãng thay kiếng khác về đi sao đèn xe mình sáng thế. Đi đêm đèn sáng hơn kiếng dán phim 3M rất nhiều. Nhưng đi ban ngày thì nóng kinh khủng. Cuối cùng vẫn phải đi dán lại phim kính lái

• Like
Reactions: nguoimoibietlai
Hạng D
17/8/09
3.328
29.424
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Cảm ơn mọi người đã tư vấn, dự là tháng tới sẽ nhận xe mình sẽ đem ra làm 2 thứ:
1. Dán 3M
2. Gắn Vietmap KC01: loại này có vẻ ổn nhất vì nhỏ gọn.
Nhân tiện ở Tân bình hoặc Tân Phú có chổ nào làm 2 loại này uy tín không, xin chì giúp.
Cảm ơn
Dán 3M xịn nhất, đừng dán loại trung bình. Sau này lại hối hận.
Vietmap KC01 là ok rồi. Nhỏ gọn.
Nơi làm: thì anh nên tìm những đại lý uỷ quyền của 3M mà làm. Để tránh chuyện thật giả.

• Like
Reactions: nguoimoibietlai
Hạng F
29/10/16
11.581
22.206
113
Pháp
Rồi sẽ có người vào giải thích cho bác hiểu :D
Đừng nói em nha ..chán gùi :):):)
Mua Toyota rồi thì cần gì phải làm gì. được đặt mông lên xe là sướng cái thằng người với cái thần hồn rồi. Không có gì phải độ nữa đâu. Cứ để thế mà chạy. Chạy vài năm từ từ sẽ biết nên gắn cái gì và không nên gắn cái gì thôi.
Nói chứ Toy nó không khuyến mãi film cách nhiệt à?
Xe em nó không chịu khuyến mải phim dán, mà nói chơi kính màu luôn, khỏi dán thành ra tốn mớ tiền :):):)

• Like
Reactions: trác đông lai
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Không khuyen Mai gì hết ma còn chờ 4 tháng mới có xe
Thế mà còn nhắm mắt mà mua. Qua bên hãng khác ngay và luôn bác. Mình có cái tật đàm phán là cứ khoái đi vòng vòng kiếm số. Đứa nào bắt đợi quá 15 ngày và kèm lạc là mình gọi cho đối thủ của nó ngay trong show room luôn. Nói nhiều với nó thì nó lại cứ nghĩ mình khoái cái xe của nó đến nóc. Thế là nó làm giá các kiểu.

Tập Lái
21/3/22
20
10
3
3M đã ký hợp đồng với toy. Hình như các xe mới của toy đều được dán phim 3M sẵn đó pác.
- còn việc dán phim chắc chắn cản sáng nha pác ko có phim nào mà cho ánh sáng xuyên qua 100% mà vẫn có tác dụng cách nhiệt được. Bản thân xe em dán phim đi mấy năm bị đá văng bể kiếng. Vô hãng thay kiếng khác về đi sao đèn xe mình sáng thế. Đi đêm đèn sáng hơn kiếng dán phim 3M rất nhiều. Nhưng đi ban ngày thì nóng kinh khủng. Cuối cùng vẫn phải đi dán lại phim kính lái
Vụ 3M ký hợp đồng với toyota (xem youtube cũng có người nói), mình có hỏi Sales nó nói làm gì có :)

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Tập Lái
21/3/22
20
10
3
Về phim cách nhiệt, Sales nó tư vấn dán trong hãng là Solar Guard (bảo hành 10 năm), các bác tư vấn xem loại này so với 3M cái nào ngon hơn?