Hạng B2
19/9/11
253
2
0
...đừng kìm hãm cái sự sung sướng ! Bác "chơi" LĂNG mà sợ tốn ?!! một thống kê nho nhỏ :
nhà Lã Xuân Oai, q.9 đi vào Yên Thế, q.TB, đi lanh quanh trung tâm, đổ xăng khoảng 6 triệu ( 1,5 triệu cho mỗi lần đổ khi còn 2 khấc xăng trên đh X 4 ) + 1 triệu phí đậu xe lòng vòng khu trung tâm nữa . chi ra 7 triệu / tháng cho cái sự sung sướng ... quá rẻ so với 1 chầu nhậu ! Ông Anh của Em tự lái, không sdụng Tài Xế "báo cáo" như vậzzz ... !

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng C
1/4/06
863
95
43
Hehehe các bác lại làm em Lung Lay rồi, thấy box mua bán OS mình đang có bác rao con LAND 2002 - mà sao thòng câu " Vô Lăng chỉnh cơ " là sao các bác? Nghe câu này mà em toát mồ hôi hột luôn á

Hạng C
3/2/12
583
3
0
Thì cái đó đâu có quan trọng Bác vì ít khi đụng đến,Bác lái kiểu nào thì chỉnh một lần thui,còn chỉnh điện là Bác chỉ Cần nhấn nút là nó lên xuống....

Hạng B2
23/3/10
248
17
18
Em mà có tiền em sẽ làm 1 con land liền :D chỉ lăn tăn giữa phiên bản của toy nhập hay salon nhập :cool: Đi đường xa thì tính ra đâu tốn hơn bao nhiêu đâu bác

Hạng B2
3/7/05
235
773
93
vsp74 nói:
Hehehe các bác lại làm em Lung Lay rồi, thấy box mua bán OS mình đang có bác rao con LAND 2002 - mà sao thòng câu " Vô Lăng chỉnh cơ " là sao các bác? Nghe câu này mà em toát mồ hôi hột luôn á
em đang chạy con land cuối 2002 và có ý định lên đời xe, bác cho em email của bác em sẽ gởi hình đầy đủ cho bác tham khảo, bác chạy dòng land thì không chê vào đâu được chỉ lo về khoản ăn uống của em nó thôi, thanks bác

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
vsp74 nói:
chỉnh cơ là chỉnh lên xuống tới lui của cụm tay lái chứ đâu phải là truyền động lái bằng cơm không trợ lực đâu bác, bé cái nhầm rồi bác hihi

• Like
Reactions: HoangPhucUK
Hạng C
11/9/08
501
32
28
44
Mà em thấy form 2010 xấu và ko lãng tử như các đời trước đó. Đây là ước ao của em. Hy vọng 1 ngày nào đó sẽ được sở hữu nó.