Hạng C
21/10/19
521
429
63
41
Xin tư vấn cung đường từ Tp Bảo Lộc - Tân Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

*Ảnh minh họa

Chào mấy pác trên diễn đàn Otosaigon !

Mình dự định có chuyến đi ngày 28 tháng chạp về quê xã Tân Thanh ( Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng), theo mọi năm thì mình hay đi theo cung đường Quốc lộ 20 đi đến ngã 3 Đức Trọng quẹo trái vào Quốc Lộ 27 đi đến TT Đinh Văn ( Huyện Lâm Hà ) rồi quẹo trái đi vào xã Tân Thanh.

Năm nay mình dự kiến đi từ Tp. Bảo Lộc theo đường Nguyễn Văn Cừ rồi đường Hùng Vương theo đường DT725 ( trên Google để tên đường Quang Trung ) có qua đèo Tân Thanh rồi qua Cơ Sở Cai Nghiện Ma Túy số 2. Trên Google thì đường này gần hơn so với cung đường cũ.

Cho mình hỏi có pác nào đã đi cung đường trên chưa, đường xá tốt xấu như thế nào ? mấy pác ở khu vực tp. Bảo Lộc có biết về cung đường từ Tp. Bảo Lộc lên xã Tân Thanh - H. Lâm Hà ?

Xin cảm ơn nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
bác @truong_dalat có bài viết về tuyến 725 (Quang Trung) từ BL lên Lâm Hà và tiếp lên ĐL rồi đó bác, đường tốt.

Hạng C
21/10/19
521
429
63
41
bác @truong_dalat có bài viết về tuyến 725 (Quang Trung) từ BL lên Lâm Hà và tiếp lên ĐL rồi đó bác, đường tốt.
Cảm ơn pác @Sixsense nhiều...

Hạng D
14/1/13
1.768
1.570
113
Mình đang ở đó nè bác. Mới đi sáng nay. Mọi năm theo GG quá nhọ, nay tự hỏi mấy đưa em và đi. Đường tới Nam Ban ko một ổ gà. Êm ru, nhụa mới.

Từ nguyễn văn cừ gặp chợ lộc thắng quẹo phải rồi cứ đường thẳng mà đi thôi.
Xin tư vấn cung đường từ Tp Bảo Lộc - Tân Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

• Like
Reactions: ChauPhan147