Hạng D
11/6/14
2.410
12.172
113
Bác làm cặp bi gầm dành riêng cho Toyota là đẹp đó bác, xài bóng Aozoom 3000K, sáng vàng chuẩn là bất chấp thời tiết sương mù hay mưa gió. Bi dành riêng cho Camry thì chỉ có lắp vào là xài thôi chư không độ chế gì hết, nên bác có thể trả về zin trong 1 nốt nhạc. Sáng vàng, tích hợp chiếu gần và chiếu xa nên rất an toàn khi đi đêm trong điều kiện mưa và sương mù.
Đây là link em lắp bi gầm zin cho To, bác xem tham khảo nhé.
http://xemayoto.vn/shop/index.php/v...-LOAN-XENON-AOZOOM-CHO-CORROLA-2015-2-0-1194/
Đèn gầm camry giá bn thế bác, bác xem cái mặt dưỡng và đèn cũ của em
Xin tư vấn đèn xe camry 2010

Đèn gầm camry giá bn thế bác, bác xem cái mặt dưỡng và đèn cũ của emView attachment 489327
Dạ, bác ở đâu vậy ạ, nếu bác ở SG thì bác mang qua em lắp cho, có cặp bi gầm zin cho Camry luôn đó bác. Đèn gầm xe bác thì tròn nhưng mặt dưỡng bên ngoài lại khác nên khi lắp bi thì có thể phải mài mặt dưỡng một ít (nếu có). Thông tin chi tiết về giá em gởi sang m cho bác nhé.
Thân!

• Like
Reactions: Vinh Doan
Hạng B1
14/11/09
93
65
18
Nhân tiện cho em hỏi bác có bán nguyên bộ bóng Camry GLX 2007 không ?
Tuấn 0983921146.

Xe mình là Camry 2010, đèn cos bixenon, đèn pha mới lắp bóng led. Mặc dù đèn cos pha bình thường thì khá sáng nhưng dạo này trời mưa, đi đêm cả 2 đèn pha/cos đều sáng trắng ko bám đường, đi không an tâm. Trước đây đi altis, đèn halogen bám đường rất tốt nên mình muốn ánh sáng tương tự như vậy thì có loại bóng/ độ chế gì đó để camry cũng sáng và bám đường như vậy hay không?

Các ACE có kinh nghiệm xin tư vấn giúp mình với. chân thành cảm ơn
bác sài led 2 màu trắng và vàng khi nào đi đường mưa bật đèn vàng đi đường k mưa bật đèn trắng là xong

Mỗi cái có cái ưu nhược điểm: sáng trắng thì đẹp, thời trang, hôm nào trời quang mây tạnh thì sáng choang, mưa gió thì thua.
Ánh sáng vàng thì phá sương tốt, nhưng lại ko đẹp.
Xe bác thì nếu ko quan trọng yếu tố đẹp thì độ bi gầm ánh sáng 3000k, 4300k là đi đêm ngon lành cành đào. Còn không thì bác độ bóng led Q8 2 chế độ trắng + vàng. Nắng đẹp thì bật chế độ trắng, mưa gió thì bật chế độ vàng. Vừa đẹp vừa hiệu quả trong mọi điều kiện thời tiết.