Tập Lái
6/9/21
19
14
3
Cứ đi hết Dương Đông chả thiếu thứ gì. Ban đêm đẹp lung linh, mát mẻ. Còn muốn khám phá thì đi đảo Hòn Thơm có cáp treo 3 dây dài nhất thế giới. Có tiền thì thuê tour lặn biển, khám phá quanh đảo, phượt rừng núi....

• Like
Reactions: Jonney Ho
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Bác lên youtupe gõ cái ra ra cả đống có clip mà xem luôn.

Hạng C
5/12/16
527
776
93
41
Khuyên các bác né Bún Quậy Kiến Xây ra. Quán đông cực kỳ, nhân viên chả thèm ngó khách, ghé 1 lần bên chổ gần chợ đêm rồi ko muốn ghé nữa, đi ăn mà như xin.
Đã vậy khách khứa ăn uống giành giật nhau chổ ngồi rất bát nháo, đặc biệt mùa này khách Bakery rất rất nhiều, mình đứng ở bàn chờ đoàn người quen tới ngồi thì mấy em Bakery tự nhiên chen zô giành bàn chí choé, còn tự nhiên như người Hà Lội bảo là ai bảo anh ko ngồi trước...
Còn quán hải sản ở Hàm Ninh giờ sao thấy vắng quá, giá cả cũng ko rẻ.
Phía nam đảo thấy ko có nhiều chổ ăn vừa ý lắm, ko biết phía bắc đảo thì sao.

Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
Sang chảnh đón hoàng hôn thì ra Sunset Sanato ở khúc gần sân bay (có thể kết hợp ra chơi xong ra sân bay về luôn).
Nhậu thì mình đi quán địa phương, ông chú chỉ, quán tên Làng Chài, ngon bổ rẻ.
Xin tư vấn địa điểm ăn, chơi tại Phú Quốc

• Like
Reactions: Jonney Ho
Hạng B2
4/12/15
250
183
43
30
nếu đi máy bay ra thì mình di chuyển trên đảo bằng taxi ổn ko các bác?

Hạng B2
25/6/19
187
277
64
43
Ra PQ chỉ sợ thiếu "Bác" thôi, chứ đâu đâu đều la liệt các chỗ ăn chơi "Ko Giới Hạn" :D
Lần đầu thì đi Cáp Treo, ngắm toàn cảnh các Đảo cho đẹp mắt + hệ sinh thái của Vin: Safari, Vin WD...bơi lội, Tp ko ngủ + Coffee Chuồn Chuồn + GĐ có trẻ nhỏ thì ra Bãi Sao vừa nhậu trên Bè hoặc ra Đảo (nhỏ)/PN + Trẻ E ngắm/vớt Sao biển ngắm bên Gành Dầu (có điều đg đi hơi xấu- đi Suv/pickup khỏe) :D
View attachment 2733648
Xin tư vấn địa điểm ăn, chơi tại Phú Quốc
Dân làng chài ngta k khoái con này vì mắc lưới nhiều wa. hihi

• Like
Reactions: BinhNguyen25
Hạng B2
24/9/14
393
828
93
Đi máy bay ra đảo, thuê xe tự lái đi lòng vòng có lý hơn ae ui

Hạng D
27/7/18
1.084
14.960
113
41
Phía nam và phía bắc đảo còn quán nào ngon rẻ nữa không mấy anh ơi, tuần sau tui ra rồi mà chưa có danh sách ăn uống gì cả :D

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Phía nam và phía bắc đảo còn quán nào ngon rẻ nữa không mấy anh ơi, tuần sau tui ra rồi mà chưa có danh sách ăn uống gì cả :D
Hàm Ninh thì vào quán này Sơn Trang quán

Còn An Thới với Gành Dầu thì bó tay, đi ăn theo Google Review :D

• Like
Reactions: mazda3_pro