Hạng D
27/7/18
1.084
14.983
113
41
Hàm Ninh thì vào quán này Sơn Trang quán

Còn An Thới với Gành Dầu thì bó tay, đi ăn theo Google Review :D
Các bãi biển đẹp cho mình ngắm cảnh BBQ còn bãi nào ko anh ơi? hay bị chặn hết làm resort rồi hở anh? anh biết còn bãi nào cho mình vài gợi ý nha. Ra đó dựng cái ghế ngắm cảnh tý.

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Các bãi biển đẹp cho mình ngắm cảnh BBQ còn bãi nào ko anh ơi? hay bị chặn hết làm resort rồi hở anh? anh biết còn bãi nào cho mình vài gợi ý nha. Ra đó dựng cái ghế ngắm cảnh tý.
Bãi còn khá hoang sơ biển ổn thì chỉ có Rạch Vẹm.
Các bãi phía Tây mùa nam gió thổi khiếp lắm không phù hợp làm bbq.
Bãi phía Đông như Bãi Sao (thuê chỗ) hoặc Bãi Khem (khu này em không rõ, em nghĩ không cho làm bbq trên bãi).
Bãi Thơm có Hòn Một có thể bbq nhưng điểm này hơi nhếch nhác do dân địa phương đi đông, nếu anh thích style bờ bụi thì lên Hòn Một.

• Love
Reactions: mazda3_pro
Hạng D
27/7/18
1.084
14.983
113
41
Bãi còn khá hoang sơ biển ổn thì chỉ có Rạch Vẹm.
Các bãi phía Tây mùa nam gió thổi khiếp lắm không phù hợp làm bbq.
Bãi phía Đông như Bãi Sao (thuê chỗ) hoặc Bãi Khem (khu này em không rõ, em nghĩ không cho làm bbq trên bãi).
Bãi Thơm có Hòn Một có thể bbq nhưng điểm này hơi nhếch nhác do dân địa phương đi đông, nếu anh thích style bờ bụi thì lên Hòn Một.
Tớ mới xem clip, thấy trên Hòn Một rác dữ quá, chỗ dưới bãi Vũng Bầu với Mũi Ông Quới có nhóm quay clip thấy cũng được, mà nó nằm ở phía tây, mùa này sợ gió như anh nói :D
Mai đi rồi, ở gần 1 tuần, tính làm BBQ ngắm thiên nhiên 1 - 2 bữa gì đó trải nghiệm mà chưa thấy có bãi nào cho dân chơi cả, toàn resort, ha ha :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Hạng B1
28/12/22
56
3.248
83
33
Tôi mới đi Hà Tiên dịp cuối tuần rồi.
lượt đi: từ Châu Đốc theo đường N1 tới Hà Tiên, đường từ CĐ tới Tịnh Biên thì tốt còn từ TB tới HT xấu, ổ gà rải rác, phải dậm thắng liên tục.
lượt về: từ HT tới Ba Hòn 20km đường mới làm lại, mặt đường láng o, chạy rất sướng. Từ BH tới cầu Tám Ngàn còn xấu hơn N1 và từ cầu 8N về Long Xuyên ngang qua Tri Tôn thì còn hơn cả xấu.