Tư Vấn Du Lịch Xin tư vấn du lịch đà lạt

Tập Lái
30/12/12
9
14
3
Đà Lạt
Chào bác, khi nào bác lên Đà Lạt thì alo em, giúp được gì e sẽ giúp. Phong 0973306090. Bác chạy xe qua khu vực Phú Túc, Định Quán, Phương Lâm nhớ cẩn thận, mấy chú công an ở đây làm việc ngày đêm không nghỉ. Tội mấy chú đó gia cảnh khó khăn nên bác cẩn thận chứ không là bị xin đểu á.

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Đậu xe trên dốc khu Hòa bình, Phan bội châu, có thu phí. Leo bậc thang đi bộ xuống chợ.
Phí sao bác, em chưa từng đậu xe khu này vì lên DL toàn cắm trại ở đâu đâu chứ ít khi vô trung tâm, mà giữa tháng 12 em chở gia đình lên du lịch chắc phải nhờ cậy các bác :)

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
chỉ 10.K - 20.K thôi, mùa du lịch sợ không có chổ trống.
Nếu đậu xe chổ này, khi ra xe các bác đi theo đường Phan Bội Châu rồi vòng sau rạp Hòa Bình để quay lại các con đường Lê Đại Hành, Nguyễn Chí Thanh, NKKN,.
Đừng chạy cắt ngang mặt trước rạp Hòa Bình.

Phí sao bác, em chưa từng đậu xe khu này vì lên DL toàn cắm trại ở đâu đâu chứ ít khi vô trung tâm, mà giữa tháng 12 em chở gia đình lên du lịch chắc phải nhờ cậy các bác :)

Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Ôi các bác làm mình nhớ Đà Lạt quá dù mới tháng trước mới đi ngắm Dã Quỳ xong, chắc tết Tây lại phải phi lên lại ĐL để ngắm Mai Anh Đào và cảm cái lạnh của ĐL thôi'

• Like
Reactions: lebaoanh
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Địa điểm hot mà dân phượt và các bạn trẻ rất thích vào săn ảnh- đồi cỏ hồng. Lối vào là đường đất dốc ngay bên phải, trước khi tới cổng KDL Thung lũng vàng. Em đi 2 xe, Sedan bỏ ngoài đường, leo Ếch lên dốc đường rất xấu. Có thể đi 2b hoặc lội bộ vào cũng tới, không xa lắm.
Xin tư vấn du lịch đà lạt

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: duypd