Tập Lái
5/1/17
0
0
0
29
Chào các bác, tình hình là em đang tính mua căn hộ ven sông ở Quận 7, mà nhiều dự án căn hộ quá, em chẳng biết nên mua cái dự án nào, tình cờ em đi ngang qua, thấy có căn hộ mà thiết kết độc đáo tên River City mà em cũng chẳng rõ lắm, bác nào biết thì hỗ trợ em phát ạ

Tập Lái
31/10/16
4
90
13
29
Chào các bác, tình hình là em đang tính mua căn hộ ven sông ở Quận 7, mà nhiều dự án căn hộ quá, em chẳng biết nên mua cái dự án nào, tình cờ em đi ngang qua, thấy có căn hộ mà thiết kết độc đáo tên River City mà em cũng chẳng rõ lắm, bác nào biết thì hỗ trợ em phát ạ
Check inbox đi bác :3dcuoi:

Hạng D
29/12/14
1.776
7.992
113
Ok bác, có gì bữa sau bác inbox mail để khỏi phiền cho bác nha. Thanks

Tập Lái
12/2/17
5
39
13
31
Hi bác, em nghĩ nếu bác muốn mua thì nên lựa chọn bên An Gia Skyline, hoặc qua bên đoạn Nguyễn Hữu Thọ thì okay hơn. Vì dự án ở River City mật độ rất đông, xây rất ngộp, với giá thì lung tung lắm, nhiều sàn ck 8-10% cho khách hàng vì ôm hàng. Em cũng có mua một căn bên An Gia Skyline, đến khi qua River City thì không thích.

• Like
Reactions: vudoan and Kash
Tập Lái
25/3/13
0
3
3
Em có căn river city block đã bàn giao giá rẻ, nếu bác quan tâm inbox em