Tập Lái
7/4/21
4
8
3
31
Xin tư vấn Hyundai Tucson và Mitsubishi Outlander tiêu chuẩn
*Ảnh minh họa

Hi các bác, em lần đầu lên SUV, có tham khảo cả 2 thì vẫn phân vân chưa biết chọn xe nào. Lái thử thì cũng thấy như nhau, tại là con xe đầu tiên e mua. Giá ra biển cả 2 thì same same nhau (Out hơn tầm 20tr).

Mong các bác nào đã từng đi 2 dòng xe này vào tư vấn giúp em ạ. Cảm ơn nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/11/20
2.581
7.663
113
37
Mít thì thấy ổn hơn vì máy lạnh tốt hơn,, xe đi dc 7 ng,, chắc cũng ít hư hơn,, còn đẹp thì Tuc đẹp hơn,,, ko ngại ng khác chê xấu thì chọn Mít
Out gì cũng ổn trừ cái nội thất nhìn chán, ngoài ra thì từ khả năng vận hành, tiện nghi thì chẳng thua gì có khi còn hơn Tucson. Được cái dãy 3 để 7 người nhưng thực sự là rất chật, lâu lâu chống cháy thì được chứ đi đường dài chắc chỉ dành cho trẻ em.

Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Out gì cũng ổn trừ cái nội thất nhìn chán, ngoài ra thì từ khả năng vận hành, tiện nghi thì chẳng thua gì có khi còn hơn Tucson. Được cái dãy 3 để 7 người nhưng thực sự là rất chật, lâu lâu chống cháy thì được chứ đi đường dài chắc chỉ dành cho trẻ em.
Out cũng có bản 5 ghế mà ngưng bán rồi thì phải,, này là tiện ích tăng thêm mà so với xe 7 chổ thì ko đúng lắm,, ko xài thì xếp xuống cũng như Tuc thôi,, Tuc mà có lúc cần chở 7 ng thì nhét chắc như mắm :D

• Like
Reactions: noruta
Tập Lái
7/4/21
4
8
3
31

Out cũng có bản 5 ghế mà ngưng bán rồi thì phải,, này là tiện ích tăng thêm mà so với xe 7 chổ thì ko đúng lắm,, ko xài thì xếp xuống cũng như Tuc thôi,, Tuc mà có lúc cần chở 7 ng thì nhét chắc như mắm :D
2 ghế sau của Out thì chẳng qua là có thêm cho đủ số chứ ngồi không thoải mái, nên mình cũng ko xem 2 ghế đó là ưu điểm của Out.

Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
2 ghế sau của Out thì chẳng qua là có thêm cho đủ số chứ ngồi không thoải mái, nên mình cũng ko xem 2 ghế đó là ưu điểm của Out.
vậy chọn Tuc là đều chắc chắn rồi,,

10/5/17
1.583
1.353
118
Nên chọn xe Nhật, nhìn con Tucson hư hỏng những cái linh tinh lang tang thật khó an tâm. Ví dụ: xe đang lock cửa, lên kính, Bác chỉ cần ịn 2 tay lên kính trượt xuống là kính nó tự trôi tuột xuống. Khó hiểu vãi.

• Wow
  • Like
Reactions: Huboss and vohuu
Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
T7 - CN ngày 10 - 11/04 này có làm sự kiện ở nhà thi đấu Phú Thọ, Q.11. Nếu dc bác tới tham dự trải nghiệm cho dễ quyết định chọn xe nào nữa nha, còn giá cả thì ae inbox trao đổi thêm nhé bác
Xin tư vấn Hyundai Tucson và Mitsubishi Outlander tiêu chuẩn