Tập Lái
25/9/17
37
2
8
35
Chào các bác buổi sáng thứ 6 ạ.

Em năm nay 28 tuổi, dân văn phòng. Quan trọng là em chưa có gia đình, đã có nhà riêng (em mua căn hộ trả góp và dự tính trong năm 2017 này em sẽ trả xong) và chỉ phải lo cho bé em ăn học (em bé lớp 8) nên em cũng không tốn chi phí gì nhiều.

Đi làm hơn 4 năm đến nay em dành dụm được gần 300 chai lọ và thu nhập trung bình từ 20 -> 30tr/tháng, em có ý định sẽ mua 1 em xe về cho bản thân, trong tuần mưa gió thì dùng đi làm, cuối tuần rảnh thì chạy Uber hoặc đưa gia đình đi du lịch gần.

Nay quyết định xuống tay em "Buổi sáng" hoặc Grand i10, nhiều cụ mợ khuyên lấy luôn Vios nên em phân vân quá.

Xin ít ý kiến từ các bác và em cảm ơn ạ.
Mua xe xong bac muốn lắp hộp đen va cmr hành trình để chạy kinh doanh thi ib em nha 0934840084. Đảm bảo gia tốt va chât lượng nhât
Co thể làm tận nha nêu bác yêu cầu

Lái thử 15-20ph không thể đưa ra lựa chọn được đâu bác ơi, trừ khi mình làm khó sale, phải chạy thử lúc 12h trưa nắng thật nắng để test máy lạnh, chạy đường xấu test cách âm với giảm sóc, chạy cao tốc test độ đầm, trước em có yêu cầu sale được chạy thử như này một lần.

Chuẩn

Test xe phải thế này, chứ lượn lờ đường đẹp vài vòng thì mèo nào chả như nhau

Tập Lái
27/9/16
34
20
8
29
Theo e thì...
Morning chật hơn i10
Morning ồn hơn i10
Morning nhiều option hơn i10
Morning Si điều hòa tự động trong khi đó i10 bản full vẫn sử dụng điều hòa cơ
Dvd morning có, i10 (bản full) có mỗi cái màn hình, k có ổ đĩa, nhưng màn hình rộng hơn!
Vios bản G có điều hòa tự động, hộp số CVT rất tiết kiệm nhiên liệu, rộng rãi, đẹp mắt, k có dvd zin, muốn có thì... An Dương Vương thẳng tiến...v.v tuy nhiên giá hơi chát, túi khí bền chặt
Rồi!
Tùy bác!