Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Hiihiih..., cái này hơi đi quá khả năng của em rồi Bác ah. Cảm ơn Bác đã chia sẽ thông tin.
Nói chung làm chìa họ chả đụng đến điện xe đâu. Chỉ vài thao tác tắt mở, di chuyển ghế,... là họ đồng bộ được dữ liệu cho chìa khóa thui bạn. Bạn đt họ đến làm luôn tại chổ cho bạn thui. Tầm 15 đến 30p là xong

• Like
Reactions: caride
Hạng B2
29/8/15
369
203
43
OEM giống chìa hãng nhiều thì phải mả cụ...!!!
Bạn cần giống có giống 100% (Ngoại hình và chức năng), còn không bạn chọn bộ điều khiển của xe nào họ cũng làm được. Xong họ chỉ dán Logo xe mình vào là xong thui.

Hạng B1
9/1/15
71
86
18
OEM giống chìa hãng nhiều thì phải mả cụ...!!!
Đúng rồi Bác, trên mạng thì nhan nhản, nhưng em đang muốn biết thêm về việc có nên làm thêm chìa gập riêng và có hại gì đến xe hay ko Bác ah. E đang được các Bác khai sáng.. hgiihih. Cảm ơn thông tin của Bác

Hạng B1
9/1/15
71
86
18
Nói chung làm chìa họ chả đụng đến điện xe đâu. Chỉ vài thao tác tắt mở, di chuyển ghế,... là họ đồng bộ được dữ liệu cho chìa khóa thui bạn. Bạn đt họ đến làm luôn tại chổ cho bạn thui. Tầm 15 đến 30p là xong
Hôm kia em mới xem được clip thao tác sao chép chìa trên mạng, đúng thật là chỉ vài bước thao tác đóng mở cửa + cắm chìa + nhấn fím tổ hợp là xong, chỉ vài phút. Để lát em đăng tìm hiểu cách up video lên để mn cùng tham khảo cho vui. Cảm ơn Bác rất nhiệt tình chia sẽ thông tin với mn. Thanks