Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Thuê kiểu này, họ có đếm người hông anh??
Chỗ này thì tắm bãi DIC rồi.. Em cũng hay đi trong ngày như vầy, nhưng toàn thuê ghế, vì đi cả chục người.. :D
DIC nó tính đâu 1tr - 1tr2/1 bộ 10 ghế..Mấy đứa nhỏ nhà em khoái tắm, tắm cả ngày, ra tới là tắm liền.. ở bãi thì khỏi di chuyển xa, cũng khoảng 200-300m..
Đúng là vụ tắm nước ngọc bực thiệt, chẳng thà thu theo bàn hay theo đầu người, rồi tắm thả ga. Chứ tính theo lượt, tụi nhỏ lâu lâu lại xẹt ra xẹt vô, lại tốn xèng.. :(:(
Có phòng 4 người lớn (2 giường lớn) ah Anh. Anh alo Lễ tân 02543859921 hỏi nha!
Chỗ này để xe thoải mái, buổi chiều mát, đi bộ ra bãi biển gần.
Có 1 đợt 2g Em xuất phát, 4g30 tới nơi, ăn tối, 8g vọt về, 10g30 tới nhà. Gấp nên xuống biển tắm luôn và tắm nước ngọt có thu phí thì thấy phức tạp quá (không chia khu nam - nữ, ngập nước, dơ, và cảm thấy kg an toàn vụ camera lén) nên kg bao giờ vô đó nữa.

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Nhà Bác nào có trẻ nhỏ mà đi Vũng Tàu, nên ghé Bảo tàng Vũng Tàu (kế Bạch Dinh) nha!
Bảo tàng có mô hình các làng nghề, nhà giam Côn Đảo thu nhỏ, mô hình rừng thu nhỏ, các loại vũ khí, đồ sành sứ trục vớt được... nói chung là trình bày rất đẹp.

Hạng D
4/9/06
2.278
21.864
113
Nhà Bác nào có trẻ nhỏ mà đi Vũng Tàu, nên ghé Bảo tàng Vũng Tàu (kế Bạch Dinh) nha!
Bảo tàng có mô hình các làng nghề, nhà giam Côn Đảo thu nhỏ, mô hình rừng thu nhỏ, các loại vũ khí, đồ sành sứ trục vớt được... nói chung là trình bày rất đẹp.
Nhiu 1 vé vậy anh ?

Hạng D
4/7/13
1.559
6.258
133
Sài Gòn
Chắc nhầm gì đó chứ massage trước giờ là massage Cao Su với massage Bưu Điện này kia chứ dầu khí đâu có massage ta.
Hoặc massage trong Palace Hotel khá là chiến
KS Dầu khí có masssage nhưng lành con mẹ nó mạnh, Palace lâu em không vô nhưng cũng là lành mạnh chứ chiến j đâu nhỉ?

Bưu điện, Mường Thanh, Điện Lực…

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
4/9/06
2.278
21.864
113
KS Dầu khí có masssage nhưng lành con mẹ nó mạnh, Palace lâu em không vô nhưng cũng là lành mạnh chứ chiến j đâu nhỉ?

Bưu điện, Mường Thanh, Điện Lực…
Xưa ks hải yến đường 3 ku cũng hót nắm...kk