Tập Lái
27/4/14
26
7
3
Mình chỉ hỏi loại nhớt phù hợp vs xe mình. Chả liên quan j đến hoà bình thế giới ma sao mấy ô co thù vs xe Hàn cứ sồn lên như nc sôi đổ háng thế nhỉ. Buồn cười thật đấy :)). K thích thi lướt dùm cái vô gây war làm j k biết. Mệt thiệt

Hạng C
16/4/16
752
951
98
Vũng Tàu
Mình chỉ hỏi loại nhớt phù hợp vs xe mình. Chả liên quan j đến hoà bình thế giới ma sao mấy ô co thù vs xe Hàn cứ sồn lên như nc sôi đổ háng thế nhỉ. Buồn cười thật đấy :)). K thích thi lướt dùm cái vô gây war làm j k biết. Mệt thiệt
chịu khó đọc lại xem người ta phản ứng cái gì

Hạng C
26/9/18
629
916
93
"Vậy xin các bác tư vấn dùm em xe oto máy dầu, đặc biệt la dòng động cơ Smart Stream của Hyundai trứ danh dành cho Santafe và TucSon"
Ko ai gây war gì cả, chứ nghe từ "trứ danh" thì nghe ko lọt tai cho lắm.

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Cũng như các bác trên, bác cứ vô hãng thay. Xe mới đừng lo nhiều, cứ trải nghiệm và kiếm tiền nuôi nó là được.

• Like
Reactions: Jake Tran
Hạng C
22/2/10
648
401
63
Nhớ hồi xưa có con xe đầu tiên, coi nó như thánh lo mua nhớt này nhớt kia. Giờ thì… chung quy chỉ tại nhiều thời gian rảnh quá

Tập Lái
27/4/14
26
7
3
Cũng như các bác trên, bác cứ vô hãng thay. Xe mới đừng lo nhiều, cứ trải nghiệm và kiếm tiền nuôi nó là được.
Cảm ơn bác. E dư tiền nuôi nó nên mới xin tư vấn đồ xịn cho nó bác ạ. Xe oto e đi mấy đời trước h đều chưa biết hư la gì. E đi vài năm chán e lại đổi. Co điều tính e kĩ nên k giống vs phần đông người tiêu dùng