Nissan Navara VL hay Chevrolet Colorado LTZ

• Total voters
    101
Hạng B2
18/10/10
122
87
28
cái đó k quan trọng bác.làm chỉ mất mấy tr. quan trọng là mo mem xoắn yếu hơn 50 và hơn cái hộp 7 cấp chút ít
khác biệt 50 Nm không thành vấn đề bác ơi, chỉ là con số thôi, chở được nhiều hay không còn phụ thuộc tự trọng, tỉ lệ giữa trọng lượng và công suất động cơ. Thường những bản thấp cấp sẽ chở được nhiều hơn nhưng bản cao cấp, em đơn cử Ranger 2.2 XLS chở được nhiều hơn WildTrak 3.2, Colo 2.5 4x2 chở được nhều hơn Colo 2.8 High Country.

• Like
Reactions: bibimylove
Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
Colo 6 cấp, Na VL 7 cấp. Với bán tải 6 cấp cũng ổn mà bác. Còn cái đèn bi-led hôm trước em cũng định cưới con EL cũng có hỏi lên cụm bi-led của VL mà thấy bảo 45 triệu, cũng ghê chứ bác!
đó là giá hãng thôi bác :D

Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
khác biệt 50 Nm không thành vấn đề bác ơi, chỉ là con số thôi, chở được nhiều hay không còn phụ thuộc tự trọng, tỉ lệ giữa trọng lượng và công suất động cơ. Thường những bản thấp cấp sẽ chở được nhiều hơn nhưng bản cao cấp, em đơn cử Ranger 2.2 XLS chở được nhiều hơn WildTrak 3.2, Colo 2.5 4x2 chở được nhều hơn Colo 2.8 High Country.
e cũng biết vậy. thông số thiết kế thì 2 e này na ná nhau về khả năng tải. nên e mới phân vân. cái e lo là khi tải quá nặng có bền k thôi.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Colo 6 cấp, Na VL 7 cấp. Với bán tải 6 cấp cũng ổn mà bác. Còn cái đèn bi-led hôm trước em cũng định cưới con EL cũng có hỏi lên cụm bi-led của VL mà thấy bảo 45 triệu, cũng ghê chứ bác!
Navara VLđẹp trai nhất làng Pickup. Ranger 3.2 khỏe nhất làng. Triton hợpvlý nhất làng. BT50 xí nhất làng. Colorado trung dung. Hilux mắc nhất làng.

Tập Lái
13/6/17
14
4
3
Nissan Navara VL đi bác. Dòng xe Nhật ổn định, tiết kiệm nhiên liệu. Có thể option không bằng một số dòng khác nhưng mà chất. Navara được trang bị động cơ công nghệ mới nhất (đc 2.5L Turbo tăng áp ĐIỆN TỬ kết hợp với hộp số tự động 7 cấp) => Navara MẠNH MẼ, TĂNG TỐC TỐC TỐT VÀ CỰC KÌ TIẾT KIỆM NHIÊN LIỆU. Em có thành ý mời bác lên Showroom bên em xem xe và lái thử.
Số phone em: 0915185455 (Mr Thành) Nissan Bình Dương. Giá tốt nhất khu vực miền Nam.