Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
52
Haha, có vụ này nữa hả bác.
Em mua rồi nhưng mấy bữa nay chưa rãnh đi thay nên chưa biết, bác làm em bàng hoàng quá!
Giờ sao ta?
Bác cứ làm chuột bạch rồi báo lại kết quả thế nào, anh em rất cám ơn bác vì nhu cầu này còn dài dài

Tập Lái
9/6/17
23
33
13
Em đã đi vào gara kiểm tra xe gắn được ko, kết luận là gắn được nhưng ông nào cũng khuyến cáo xài ko tốt vì nhiều lý do ko thống kê được. Nên thôi .... dẹp! Đem đi trả lại nhà cung cấp sau khi A Bá hội ý với A Hà khá lâu quyết định nhận lại hàng nhưng em chịu mất 1 xị (Coi như học phí đi) Hehe.
Chắc qđ vào hãng đóng tiền ngu lần 2 cho rồi!

Hạng C
26/3/13
646
593
93
Nếu bác mua giống về kích thướt thì gắn OK. Chạy cũng OK. Chỉ có hơi cứng hơn phuộc zin chút. Qua mấy làn sơn xe sóc nhiều. Phuộc zin e k biết vì e chưa chạy zin mới.
Theo e thì tiền nào của đó thôi.
Nó thua cặp phuộc Honda CRV e lắp nữa.

• Like
Reactions: Rbx
Hạng C
21/9/14
620
8.316
93
55
Nếu bác mua giống về kích thướt thì gắn OK. Chạy cũng OK. Chỉ có hơi cứng hơn phuộc zin chút. Qua mấy làn sơn xe sóc nhiều. Phuộc zin e k biết vì e chưa chạy zin mới.
Theo e thì tiền nào của đó thôi.
Nó thua cặp phuộc Honda CRV e lắp nữa.
Vi muon tan huong cam giac "em nhu sedan" nhu slogan cua Vinastar khi lan dau gioi thieu Grandis tai Viet Nam nen toi da vao Isamco Co Giang de thay 2 phuoc truoc va 2 phuoc sau, hang chinh hang Made in Japan.
Phai cong nhan la sau khi da can chinh mam, thuoc lai, lam dan gam va thay dan phuoc thi qua that la slogan cua Vinastar la co co so☺

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Vi muon tan huong cam giac "em nhu sedan" nhu slogan cua Vinastar khi lan dau gioi thieu Grandis tai Viet Nam nen toi da vao Isamco Co Giang de thay 2 phuoc truoc va 2 phuoc sau, hang chinh hang Made in Japan.
Phai cong nhan la sau khi da can chinh mam, thuoc lai, lam dan gam va thay dan phuoc thi qua that la slogan cua Vinastar la co co so☺
Nhờ vậy mà @cuibapmazda626 hưỡng xoáy bộ phuột :) :) :) . mà bận quá chưa thay vào xe nữa , thấy có lỗi với anh @stanvic quá !!!!