Hạng F
29/8/07
8.016
26.352
113
Chào các anh,
Người nhà em đi khám mắt về, bác sĩ chẩn đoán bị bong võng mạc cần phải mổ. Em đang tính qua viện mắt mổ. Các anh có biết bác sĩ nào giỏi không, giới thiệu em với. Ngoài viện mắt thì còn bệnh viện nào tốt không mấy anh.
Với lại cho em hỏi khi mổ này xác suất xảy ra biến chứng có cao không.
Em cảm ơn các anh.

Hạng D
2/3/11
2.435
29.001
113
Chào các anh,
Người nhà em đi khám mắt về, bác sĩ chẩn đoán bị bong võng mạc cần phải mổ. Em đang tính qua viện mắt mổ. Các anh có biết bác sĩ nào giỏi không, giới thiệu em với. Ngoài viện mắt thì còn bệnh viện nào tốt không mấy anh.
Em cảm ơn các anh.
Bs Hồ, 417 sư vạn hạnh q10, ảnh chuyên mấy vụ này.

• Like
Reactions: manchestervn
Tập Lái
8/4/07
3
12
3
Chào các anh,
Em cảm ơn các anh.

Qua viện mắt ĐBP mổ bác ơi!
Mổ bong võng mạc thì tốn khoảng 30-60 phút, gây tê tại mắt mổ. Sáng mổ chiều về (thường).
Biến chứng thì em không rành nhưng phải giữ kỹ: có người mổ 1 lần, có người nhiều lần.

• Like
Hạng B1
17/6/16
92
1.251
83
36
Nên vô Bv mắt ĐBP mổ thôi bác. Ở đây là số 1 về mắt rồi. Đừng đi lung tung mà ko đúng chuyên môn.

• Like
Hạng F
29/8/07
8.016
26.352
113
Cảm ơn các anh đã tư vấn. Em cũng hướng là sẽ mổ ơ bv Mắt. Đang tìm bsi nào giỏi thì mình xin đăng ký mổ bsi đó
Qua viện mắt ĐBP mổ bác ơi!
Mổ bong võng mạc thì tốn khoảng 30-60 phút, gây tê tại mắt mổ. Sáng mổ chiều về (thường).
Biến chứng thì em không rành nhưng phải giữ kỹ: có người mổ 1 lần, có người nhiều lần.
Nên vô Bv mắt ĐBP mổ thôi bác. Ở đây là số 1 về mắt rồi. Đừng đi lung tung mà ko đúng chuyên môn.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.580
113
www.phindeli.com
Cảm ơn các anh đã tư vấn. Em cũng hướng là sẽ mổ ơ bv Mắt. Đang tìm bsi nào giỏi thì mình xin đăng ký mổ bsi đó

Đăng ký dịch vụ?
Bên dịch vụ của bv Mắt thì bs nào cũng giỏi cả. Kinh nghiệm trên 10 năm mới cho qua dịch vụ.

• Haha
Reactions: gowithoutyou