Thảo Luận Xin tư vấn WAGON

Hạng B2
7/4/07
103
0
16
Các bác trong hội Su Wagon rất vui và nhiệt tình,tương lai rất gần em sẽ là thành viên của hội.Em xin cảm ơn bác nhiều lắm!

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
thompson nói:
lamtan nói:
Sơn nguyên con nhưng có làm đồng không, nếu có làm đồng thì giá mắc hơn. Theo em biết thì sơn nguyên con thì khoảng >18chai. Còn kính lái chắc ko mắc đâu. Anh nói giá xe đó bao nhiêu để xem cón hợp lý không.

Ông này chuyên hù người khác nè. Sơn nguyên con khoảng 6-7 triệu. Kính lái thì như Bác nhatphuong nói ấy. Cofn có thêm làm đồng thì em không biết do chưa hỏi giá bao h
Em thì ko dám hù ai đâu, tiền nào sơn đó bác ơi.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
hieudb2005 nói:
Em sơn lại màu bạc.cảm ơn bác!
Xe màu có xuống cấp lắm ko mà phải sơn lại vậy bác. Nếu còn chấp nhận đc thì ráng chạy qua mùa mưa rồi sơn lại ăn tết cho hoành tá tràng.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.469
113
lamtan nói:
hieudb2005 nói:
Xe màu có xuống cấp lắm ko mà phải sơn lại vậy bác. Nếu còn chấp nhận đc thì ráng chạy qua mùa mưa rồi sơn lại ăn tết cho hoành tá tràng.
Xe chưa về tay mình mà bác đã dự định sơn, hihihi. Cứ múc cái đã rồi tính, xe SW có sơn lại cũng ko đẹp lắm đâu, xấu căn bản mà.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
cpkhanhhung nói:
lamtan nói:
hieudb2005 nói:
Xe chưa về tay mình mà bác đã dự định sơn, hihihi. Cứ múc cái đã rồi tính, xe SW có sơn lại cũng ko đẹp lắm đâu, xấu căn bản mà.

Ai cũng chê SW cả. Chỉ mình vợ em là không chê. Về cơ bản là xe sao thì chủ thế kekeke

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
lamtan nói:
thompson nói:
lamtan nói:
Sơn nguyên con nhưng có làm đồng không, nếu có làm đồng thì giá mắc hơn. Theo em biết thì sơn nguyên con thì khoảng >18chai. Còn kính lái chắc ko mắc đâu. Anh nói giá xe đó bao nhiêu để xem cón hợp lý không.

Ông này chuyên hù người khác nè. Sơn nguyên con khoảng 6-7 triệu. Kính lái thì như Bác nhatphuong nói ấy. Cofn có thêm làm đồng thì em không biết do chưa hỏi giá bao h
Em thì ko dám hù ai đâu, tiền nào sơn đó bác ơi.

Hehehe, mệt Ông quá đi. Taji Ông lấy giá của Lanos rồi áp vào SW làm chi. Giá sơn nguyên con SW phải rẻ hơn Lanos chứ.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.597
113
Phan Thiết- Bình Thuận
thompson nói:
hieudb2005 nói:
Xe màu bạc,nếu lấy được xe em sẽ sơn lại màu củ.Vậy giá có mềm hơn không bác.

Nếu mai rảnh em hỏi giá giúp Bác nhé. Giá em nói là giá năm ngoái nhưng nếu có tăng cũng không bao h >10 triệu đâu. Mà em hỏi chút là xe màu bạc bây h Bác sơn lại màu bạc đúng không bác?
Hehe!Giá năm ngoái em sơn là 10 tr! Hèn gì em thấy màu sơn xe em đẹp hơn bé Thơm! Em zọt!:D

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
caty123 nói:
thompson nói:
hieudb2005 nói:
Xe màu bạc,nếu lấy được xe em sẽ sơn lại màu củ.Vậy giá có mềm hơn không bác.

Nếu mai rảnh em hỏi giá giúp Bác nhé. Giá em nói là giá năm ngoái nhưng nếu có tăng cũng không bao h >10 triệu đâu. Mà em hỏi chút là xe màu bạc bây h Bác sơn lại màu bạc đúng không bác?
Hehe!Giá năm ngoái em sơn là 10 tr! Hèn gì em thấy màu sơn xe em đẹp hơn bé Thơm! Em zọt!:D

Hehehe, em đã sơn hồi nào đâu Bác. Nếu em cos xiềng em sẽ sơn màu vàng xanh (giống máu morning ấy) rùi nhấn thêm vài đường mà trắng nữa thì đẹp phải nói. Tại em mạng hoả nên phải chạy xe màu xanh. Nếu không thì em thích màu Bạc giống xe Bác nhím và Bác bienhoahung ấy.

Hạng B2
9/3/11
257
30
28
<h2>hieudb2005 ; bác mua xe không , em bán lại cho bác , xe mới sơn nguyên con hết 12 chai , sơn 5 lớp.
.h em ít khi sử dụng.</h2>

Hạng C
25/7/11
840
50.531
93
Bác Nghĩa bán bao nhiêu ạ?
Em mới lấy bằng cũng tính kiếm 1 con be bé xinh xinh để chở vợ đi chợ và chở con về nhà ngoại. Thấy Hội Wagon nhà ta vui quá nên tính xin tham gia.

Nếu mua được em cam kết gia nhập vào Hội Wagon và là thành viên thường trực ạ:D.

Em dốt hoàn toàn về cái khoản xe hơi nên phải kiếm hàng trong Hội cho nó an toàn ạ.