Thảo Luận Xin tư vấn WAGON

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
cpkhanhhung nói:
lamtan nói:
hieudb2005 nói:
Em sơn lại màu bạc.cảm ơn bác!
Xe màu có xuống cấp lắm ko mà phải sơn lại vậy bác. Nếu còn chấp nhận đc thì ráng chạy qua mùa mưa rồi sơn lại ăn tết cho hoành tá tràng.
Xe chưa về tay mình mà bác đã dự định sơn, hihihi. Cứ múc cái đã rồi tính, xe SW có sơn lại cũng ko đẹp lắm đâu, xấu căn bản mà.

Có bác nào dám để xe cho em sơn không? Em lấy tiền bia rửa xe thôi, sơn & xăng nhật bác tự mua lấy:D (À mà sơn xe hơi có giống sơn xe đạp và sơn cửa sắt không vậy????)

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
choixongxu nói:
cpkhanhhung nói:
lamtan nói:
hieudb2005 nói:
Em sơn lại màu bạc.cảm ơn bác!
Xe màu có xuống cấp lắm ko mà phải sơn lại vậy bác. Nếu còn chấp nhận đc thì ráng chạy qua mùa mưa rồi sơn lại ăn tết cho hoành tá tràng.
Xe chưa về tay mình mà bác đã dự định sơn, hihihi. Cứ múc cái đã rồi tính, xe SW có sơn lại cũng ko đẹp lắm đâu, xấu căn bản mà.

Có bác nào dám để xe cho em sơn không? Em lấy tiền bia rửa xe thôi, sơn & xăng nhật bác tự mua lấy:D (À mà sơn xe hơi có giống sơn xe đạp và sơn cửa sắt không vậy????)
Ha ha
.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Các bác khéo lo quá , sơn nào cũng là sơn nhưng muốn đẹp phải dùng sơn nippon , <span style=""color: #e2e2e2;"">sơn nippon sơn mông cũng đẹp</span>

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Nếu dặm lại thì em cũng có thể làm đc vì em cũng đã dặm xe của em. Hợp 200g sơn đã pha màu của xe khoảng 100k+
là ok.

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
thompson nói:
caty123 nói:
thompson nói:
hieudb2005 nói:
Xe màu bạc,nếu lấy được xe em sẽ sơn lại màu củ.Vậy giá có mềm hơn không bác.

Nếu mai rảnh em hỏi giá giúp Bác nhé. Giá em nói là giá năm ngoái nhưng nếu có tăng cũng không bao h >10 triệu đâu. Mà em hỏi chút là xe màu bạc bây h Bác sơn lại màu bạc đúng không bác?
Hehe!Giá năm ngoái em sơn là 10 tr! Hèn gì em thấy màu sơn xe em đẹp hơn bé Thơm! Em zọt!:D

Hehehe, em đã sơn hồi nào đâu Bác. Nếu em cos xiềng em sẽ sơn màu vàng xanh (giống máu morning ấy) rùi nhấn thêm vài đường mà trắng nữa thì đẹp phải nói. Tại em mạng hoả nên phải chạy xe màu xanh. Nếu không thì em thích màu Bạc giống xe Bác nhím và Bác bienhoahung ấy.

Mạng hỏa vẫn xài màu bác được mà bác vì "hỏa khắc kim" bao giờ ngược lại mới ngại. Mình mạng hỏa nhưng thích màu bạc vậy là xúc luôn!

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Giá ntn thì bác nói ra lun để anh em mún mua còn có sự lựa chọn.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
SHTP nói:
thompson nói:
caty123 nói:
thompson nói:
hieudb2005 nói:
Xe màu bạc,nếu lấy được xe em sẽ sơn lại màu củ.Vậy giá có mềm hơn không bác.

Nếu mai rảnh em hỏi giá giúp Bác nhé. Giá em nói là giá năm ngoái nhưng nếu có tăng cũng không bao h >10 triệu đâu. Mà em hỏi chút là xe màu bạc bây h Bác sơn lại màu bạc đúng không bác?
Hehe!Giá năm ngoái em sơn là 10 tr! Hèn gì em thấy màu sơn xe em đẹp hơn bé Thơm! Em zọt!:D

Hehehe, em đã sơn hồi nào đâu Bác. Nếu em cos xiềng em sẽ sơn màu vàng xanh (giống máu morning ấy) rùi nhấn thêm vài đường mà trắng nữa thì đẹp phải nói. Tại em mạng hoả nên phải chạy xe màu xanh. Nếu không thì em thích màu Bạc giống xe Bác nhím và Bác bienhoahung ấy.

Mạng hỏa vẫn xài màu bác được mà bác vì "hỏa khắc kim" bao giờ ngược lại mới ngại. Mình mạng hỏa nhưng thích màu bạc vậy là xúc luôn!

Dạ đúng là Hoả khắc Kim. Do đó nếu em chạy xe màu thuộc tính Kim thì cái xe sẽ BANH sớm vì em phá nó không chịu nổi híc

Hạng C
25/7/11
840
50.524
93
AMERI nói:
thank các bác đã wan tâm , tình trạng xe em ntn các bác hỏi bác PHUOC84 sẽ rõ , giá cả từ từ tính
. Mua APV RỒI , H không sử dụng em nó nữa.
Lẹ lẹ bác ơi trước 1/9 đeee. Hông thui em chạy qua làm bạn bên GMFC đấy :p