PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Re:Xin xỏ trước khi xuyên 1/2 con vịt

Đợt ân xá của cụ tư lơ thả ra nhiều nick "già" hơn em luôn :)

Hạng D

minhluvn nói:
Hi Bác,
Khi nào bác về Biên hòa bác mang về giúp em và hú em 1 tiếng em ghé qua lấy bác nhé.
Tùy lòng hảo tâm, bác cho cái nào em xin nhận cái ấy ạh.
Nghe cái vụ 220V trên xe thích hơn cả usb nhỉ .
P/s : em bi mất số DT của bác. Bác cho em xin lại số nhé
Oái, em chỉ cho bác mượn được thoai, vì cái này em với lão chipbui mua xài chung, ko phải của riêng em :D số em 0976 ko ko 4 bảy 2 ko :D Dạo này em ở BH suốt, hôm nào bác rảnh thì ra cafe Chân hú em.

Xiên Vịt thì bác phải đem theo bơm điện và đèn pin nữa nhé, mua thêm bộ vá vỏ nữa, em đi XV lủng 3 phát đấy.

lotusvn nói:
@itmanvn: bộ chuyển đổi từ cổng mồi thuốc xe hơi (5v) sang socket dòng 220v -> Loại này có dùng được cho laptop cở lớn được không Bác? Nếu dùng được thì có cần vừa nổ máy xe vừa sài Laptop sao?
Em mua để sạc laptop đó bác, chuyển nó lên 220v rồi sạc laptop sạc 1 mớ đt thoải mái, còn tắt máy xe thì em ko chắc, mà có khả năng sạc laptop xong xe bác ko đề nổi đó :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/9/08
1.121
197
63
Đồng Nai

vioswhite nói:
minhluvn nói:
Loa Loa Loa,
em đang cần lắm 1 cái đồ sạc xe hơi cho điện thọai HTC HD.
Bác nào có cho em xin hoặc bác nào có thể mua giúp em, em xin cảm ơn ah.
Nhà em ở vùng wê, nên muốn mua cái gì cũng không có.
Buồn ghê.

ông này toàn xin, chưa thấy cho ai bao giờ, he he ? ;):D:)
Mới ra tù mà gây chuyện àh.

Hạng D
8/9/08
1.121
197
63
Đồng Nai

itmanvn nói:
minhluvn nói:
Hi Bác,
Khi nào bác về Biên hòa bác mang về giúp em và hú em 1 tiếng em ghé qua lấy bác nhé.
Tùy lòng hảo tâm, bác cho cái nào em xin nhận cái ấy ạh.
Nghe cái vụ 220V trên xe thích hơn cả usb nhỉ .
P/s : em bi mất số DT của bác. Bác cho em xin lại số nhé
Oái, em chỉ cho bác mượn được thoai, vì cái này em với lão chipbui mua xài chung, ko phải của riêng em :D số em 0976 ko ko 4 bảy 2 ko :D Dạo này em ở BH suốt, hôm nào bác rảnh thì ra cafe Chân hú em.

Xiên Vịt thì bác phải đem theo bơm điện và đèn pin nữa nhé, mua thêm bộ vá vỏ nữa, em đi XV lủng 3 phát đấy.

lotusvn nói:
@itmanvn: bộ chuyển đổi từ cổng mồi thuốc xe hơi (5v) sang socket dòng 220v -> Loại này có dùng được cho laptop cở lớn được không Bác? Nếu dùng được thì có cần vừa nổ máy xe vừa sài Laptop sao?
Em mua để sạc laptop đó bác, chuyển nó lên 220v rồi sạc laptop sạc 1 mớ đt thoải mái, còn tắt máy xe thì em ko chắc, mà có khả năng sạc laptop xong xe bác ko đề nổi đó :D
Okay bác.
Vậy cuối tuần em alo bác và mượn nhé.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

Em thì tuần này tranh thủ qua bác Suv7seat gắn màn hình DVD và Carcam, nhân tiện kím lun cổng sạc USB cho một mớ IP, IPad, lap, máy ảnh.

Hạng C
17/1/11
728
286
63

Logo bac Cham cho qua tai nhe, coi chung bi xxx phat bi gio

Hạng B2
6/5/07
105
0
16

Chậm 1s nói:
Em thì tuần này tranh thủ qua bác Suv7seat gắn màn hình DVD và Carcam, nhân tiện kím lun cổng sạc USB cho một mớ IP, IPad, lap, máy ảnh.
Làm xong báo cáo thiệt hại luôn nhoé.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

@step: Bác Suv là mem XNL mà, e nghĩ rổ rá cũng tính hợp lý thôi.
@ thanhkap: Xe như vậy khi nào mới đi tới nơi nhỉ???

Hạng B2
24/1/13
135
4
18
43
Sài Gòn

miumiusg nói:
bác ơi, miu được khuyến cáo sạc đt trên xe hơi ko tốt cho điện thoại vì nguồn không ổn định hay yếu gì gì đó.
Tốt nhất bác sắm 1 cục sạc dự phòng cho đt, có thể sạc 1 lần rưỡi (150%). Lọai này miu mua trong Thế giới di động khỏang 200K.
Ai khuyến cáo tầm bậy thế? Điện áp từ ắc quy ra mà không ổn định hả mợ?

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
54
google.com

BQT có nhắc nhở về cách gọi tên Việt nam cho đúng khi post bài. Các bác cẩn trọng. Và chủ thớt nên sửa lại tiêu đề cho phù hợp qui định.
Thanks