MK
Hạng B2
16/1/12
309
11
18
GTS Supper nói:
Thanks MK rất nhìu vì đã up hình dùm!!!

Thực tế e nó là màu trắng đó các pác GTS Supper 125 ie.
Sao MK k up lun mấy tấm hông và ngực của GTS đen lun để mọi người dễ phân biệt sự khác nhau của 2 xe.
Xe trắng cua MK đúng là GTS mà xe màu đen cũng là GTS lun MK ơi.
* GTS: Granturismo
* GTS125 ie: Granturimo SupperSport phun xăng điện tử, tiết kiệm nhiên liệu: là xe e mún bán đó các pác
Dân chơi vespa nhìn xe là biết con nào GT , con nào là GTS và con nào là GTSie . Con đen bạn gửi là con GT - em này thì cũ lắm rồi từ đâu đời 2005 thì phải . Và dĩ nhiên nhìn hình là biết xe bạn là GTS ie rồi nên không cần gửi hình kia để so sách đâu bạn ợ . Mục đích post hình là để mọi người có thể thấy được tình trạng xe là chủ yếu . Còn ông nào nói Granturismo là GTS thì xin mời vào đây bàn bạc tiếp . Con Gran là dòng GT đầu tiên , tiếp theo là GTS ( đươc hiểu là GranTurismo Super - xe của tớ ) , mới nhất nhập về VN từ tháng 6/2009 là dòng GTS ie - xe của bạn .

Tập Lái
13/3/12
12
0
0
MK nói:
GTS Supper nói:
Thanks MK rất nhìu vì đã up hình dùm!!!

Thực tế e nó là màu trắng đó các pác GTS Supper 125 ie.
Sao MK k up lun mấy tấm hông và ngực của GTS đen lun để mọi người dễ phân biệt sự khác nhau của 2 xe.
Xe trắng cua MK đúng là GTS mà xe màu đen cũng là GTS lun MK ơi.
* GTS: Granturismo
* GTS125 ie: Granturimo SupperSport phun xăng điện tử, tiết kiệm nhiên liệu: là xe e mún bán đó các pác
Dân chơi vespa nhìn xe là biết con nào GT , con nào là GTS và con nào là GTSie . Con đen bạn gửi là con GT - em này thì cũ lắm rồi từ đâu đời 2005 thì phải . Và dĩ nhiên nhìn hình là biết xe bạn là GTS ie rồi nên không cần gửi hình kia để so sách đâu bạn ợ . Mục đích post hình là để mọi người có thể thấy được tình trạng xe là chủ yếu . Còn ông nào nói Granturismo là GTS thì xin mời vào đây bàn bạc tiếp . Con Gran là dòng GT đầu tiên , tiếp theo là GTS ( đươc hiểu là GranTurismo Super - xe của tớ ) , mới nhất nhập về VN từ tháng 6/2009 là dòng GTS ie - xe của bạn .

Mời các pác đấu giá tiếp.....lên nào....lên nào!!!

MK
Hạng B2
16/1/12
309
11
18
Bạn tớ đang có nhu cầu để lại 1 em GTSie còn mới keng , mới chạy 1500 Km , xe màu trắng mua tháng 9.2011 . Bác nào có nhu cầu pm em . Lưu ý là không phải xe trên đâu nhé . Bác chủ xe trên lặn luôn 1 mạch tới giờ rồi .

Hạng B2
17/5/08
474
56
28
GTS và GT (xe ngon chính chủ ) giờ khoảng bi nhiêu vậy các anh? Có anh nào có xe ngon cho e xin tí thông tin nhé :) e ở SG
Rất thích dòng này nhưng do ngày xưa không có dk nên chỉ nhìn mà thèm thôi.

Tập Lái
13/7/10
16
0
0
MK nói:
Thể theo yêu cầu chủ xe , up dùm vài tấm để anh em ai có nhu cầu vào hốt dùm nàng ấy . Thật ra con đứng kế bên là GT đời đầu tiên , không phải là GTS .

Này thì eo , hông :
xin ý kiến các bác về con Piaggio GTS 125 cc ie,

Này thì ngực :

Này thì mông :

Ké tấm hình xe tớ ;-) . Con này mới đúng là GTS :

Xe bác MK có logo Pi Wing đẹp quá , bác làm ở đâu thế ?

Bác mk cho em thọ giáo chút : con GT em đi được 20km/lít xăng . Bắc có biết chỗ nào cân chỉnh tốt thì chỉ điểm em với . Thanks bác