Tập Lái
8/4/08
29
0
6
Chả là e dự định cưới 1 e vợ hai. E đang phân vân giữa em Piaggio 125 GTS cc ie giá 7500, với em SHi giá 8500.
Em thì nghiên về em Piaggio (nghe nói xe mới cải tiến, ít ồn, phun xăng điện tử, ít hao xăng) nhưng bị tía má rầy la là em này lắm bệnh và hay nhõm nhẽo lắm (em thì chưa rõ xe Italy thì bị j mà sao họ hàng chê quá). Em post lên đây nhờ các pác tư vấn giúp để e chọn được con vợ ưng ý
Chân thành cảm ơn các pác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/9/09
464
20
18
Re:xin ý kiến các bác về con Piaggio 125 cc ie,

Nghe tiếng đề và tiếng nổ của Piaggio chán quà bác ạ, nổ như thế thì khó mà bền được, em chỉ cảm nhận thế thôi chứ ko biết rõ.

Tập Lái
8/4/08
29
0
6

Diana nói:
Nghe tiếng đề và tiếng nổ của Piaggio chán quà bác ạ, nổ như thế thì khó mà bền được, em chỉ cảm nhận thế thôi chứ ko biết rõ.
Thank bác, nhưng có pác nào đã từng đi Pisggio ie 125cc 2009 chưa, cho e ít nhời đi

Hạng F
5/3/05
8.718
72.125
113
đây

thằng em em có chiếc GT (không phun) chạy 60.000 té móp từa lưa mà vẫn chạy có thấy đi sửa bao giờ đâu, còn SH ra tiệm sửa miết thì chả biết chiếc nào mới bền... tiếng nổ thì liên quan gì tới bền hay không

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

Diana nói:

Bác này lại "nghe nói" chứ chưa bao giờ thử GTS 125ie nhẩy? Chán bác quá!

Hạng B2
6/1/08
399
2.011
93
52

Piaggio thì thấy mọi thứ đều ổn , (trước mình chay SH từ khi bị mất chay đỡ Piaggio lx150) cảm nhận mọi thừ ổn , nhưng hao săng hơn sh . đc cái piaggio chay nhìn phong cách hơn . với nữ thì rất đẹp . còn thông dụng và bán đổi xe không mất giá thì cò lẽ sh hay hơn .

Hạng F
9/8/09
6.395
68.490
113
TFC
xaydungquocgia.com
hoangbisou nói:
Chả là e dự định cưới 1 e vợ hai. E đang phân vân giữa em Piaggio 125 GTS cc ie giá 7500, với em SHi giá 8500.
Em thì nghiên về em Piaggio (nghe nói xe mới cải tiến, ít ồn, phun xăng điện tử, ít hao xăng) nhưng bị tía má rầy la là em này lắm bệnh và hay nhõm nhẽo lắm (em thì chưa rõ xe Italy thì bị j mà sao họ hàng chê quá). Em post lên đây nhờ các pác tư vấn giúp để e chọn được con vợ ưng ý

Mua SH trước, nếu ko thích bán lỗ, vẫn còn đủ tiền mua GTs

Tập Lái
2/2/07
31
0
0
47
Theo mình nhé, bác nên làm con Gts i.e 125cc mới đi, sẽ ko ân hận đâu vì đời này phun xăng điện tử chạy êm ru (ngang ngữa có khi êm hơn cả SH2009) không như các đời trước la như bò rống (tiếng đặc trưng nhiều người lại thích) lại còn ít hao xăng hơn nhiều, em nì được cái dáng thanh lịch chứ SH giờ nhiều quá!

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
nqkhanhn nói:
hoangbisou nói:

Mua SH trước, nếu ko thích bán lỗ, vẫn còn đủ tiền mua GTs
ý kiến quá hay đó bác.

Tập Lái
8/4/08
29
0
6
tilunlun nói:
Theo mình nhé, bác nên làm con Gts i.e 125cc mới đi, sẽ ko ân hận đâu vì đời này phun xăng điện tử chạy êm ru (ngang ngữa có khi êm hơn cả SH2009) không như các đời trước la như bò rống (tiếng đặc trưng nhiều người lại thích) lại còn ít hao xăng hơn nhiều, em nì được cái dáng thanh lịch chứ SH giờ nhiều quá!

thank pác n, vậy để e cưới thử vậy