Hạng B1
23/10/11
91
12
8
43
Quận 3, TP. HCM
Em cảm ơn các bác đã tư vấn.
Em vừa gọi cho chủ xe, chủ xe nói đã bán :cool: Nhanh thế, vừa đăng lúc tối khuya, giờ gọi thì đã bán :)
Chắc em cứ từ từ thong thả nghiên cứu tiếp.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.469
113
stc.driver nói:
Em cảm ơn các bác đã tư vấn.
Em vừa gọi cho chủ xe, chủ xe nói đã bán :cool: Nhanh thế, vừa đăng lúc tối khuya, giờ gọi thì đã bán :)
Chắc em cứ từ từ thong thả nghiên cứu tiếp.
Mua xe nó cũng có cái duyên đấy, bác đừng tiếc làm gì. Thôi ráng dành dụm thêm chút ít nữa, thêm chút tiền thì bớt phiền toái.

Hạng B1
23/10/11
91
12
8
43
Quận 3, TP. HCM
@ Bác cpkhanhhung and Bác Buratino10: Cảm ơn 2 bác. Chắc em phải suy nghĩ lại vụ xe rẻ, em đã không rành về xe mà mua xe đời sâu thì đúng là phiền toái lắm.
@ Bác Buratino10: Em chưa post đủ bài nên không reply message được. Cảm ơn bác đã tư vấn nhé!

Tập Lái
9/5/12
23
0
0
Minh đã đi xe này rùi, đời 96, đúng là năm đầu hoi vất vả chút. Chắc chắn là bạn sẽ găp những trục trặc. nhưng chẵng sao đâu, có thêm kinh nghiệm mà! Cũng vui lắm. chẵng hạn như em đã từng bị: đang chạy bỗng dưng tắt máy ….. mệt …. Tìm nguyên nhân: hoá ra nắp két nươ1c giả nhiệt không khít …. Hết nước … ka ka… xin bình nước phongten đổ vô… thế là tiếp tục….. một lần nữa: đang chạy…. lại tắt máy…. Xuống đẩy & kiểm tra: hoá ra cốt máy lạnh cứng ngắc …. Cắt dây curoa máy lạnh …. Mở kính …. Chạy tiếp…. vui lắm …. Hết!!!!
Nhưng Kia đời 96 mà giá 68tr thì hơi cao, bác trả 50tr thôi thì mình nghĩ là ok!:cool:

Tập Lái
10/4/16
13
0
1
55
xe này đời này thì bán sắt vụn , chứ để làm gì,
thân chào

Hạng B2
8/3/15
311
416
63
Tân An, Long An
xe này đời này thì bán sắt vụn , chứ để làm gì,
thân chào
Bác nói sao chứ em chạy xe đời 92 được 2 -3 năm nay mà có ai gọi nó là đoóng sắt vụn đâu? K nên kể cả khinh người nhanh như vậy!

Tập Lái
19/1/13
30
34
18
Bình Dương, Việt Nam
Bên xóm lá có bác ở Cần Thơ đi chiếc Corolla đời 83 xuyên Việt từ Cần Thơ ra đến Sapa rồi về, đi đến nơi về đến chốn. Ở đây bác bên trên chê chiếc đời 96 đem bán sắt vụn.