Hạng C
10/7/11
565
118
43
May Bac chay CRV 2015 cho e hoi la xe cac bac co bi nghieng mot ben tai phia sau ko vay. Xe e mua t7/15, sao bay gio khi dau, dung phia sau nhin cai duoi no bi nghieng ve phia ben tai, co khi nao cai phuoc giam xoc no bi xi ko vay? Cam on cac bac.
em chưa thấy ai gặp vấn đề này cả. xe bác bị lâu chưa, có mang ra cửa hàng chưa v?

Tập Lái
10/8/14
13
6
3
50
em chưa thấy ai gặp vấn đề này cả. xe bác bị lâu chưa, có mang ra cửa hàng chưa v?
Moi bi thoi bac a, tuan roi di rua xe , nhin phia sau moi phat hien ra, ve nha e lay thuoc day do thi no bi nghien khoang gan 1cm. Chac mai e chay len hang cho kiem tra xem sao vay.

Hạng B1
22/7/15
98
41
18
e chọn crv, điện nước theo nhiều anh là không to nhưng e thik đồ bền hơn nên vote crv

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Ông anh mình toàn lót thêm tấm thảm trên hàng duỗi chân đằng sau r cho cả đám con nít nằm xải lai :))

Xe rộng thiệt nhưng mà cho cả đám nằm thì công nhận nhà anh bác cũng đông đúc quá

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Moi bi thoi bac a, tuan roi di rua xe , nhin phia sau moi phat hien ra, ve nha e lay thuoc day do thi no bi nghien khoang gan 1cm. Chac mai e chay len hang cho kiem tra xem sao vay.
bác mang ra cửa hàng thử xem sao. em đọc thấy bảo bác thử đậu xe nơi bằng phẳng rồi xác định chính xác phần nghiêng là phần nào: xệ cản hay phần chasis. mà nhiều khi do lốp non

Hạng B1
22/7/15
98
41
18
bác nói sao chứ thằng crv mà chê điện nước ko to là như nào?
option em ấy thua đồng hương cx nhiều mà, ví dụ như loa, túi khí.. lượng ít hơn hẳn nhg chất thì mấy bác trên diễn đàn hay khen là xài crv thì ăn chắc mặc bền, ít hỏng vặt

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
10/7/11
565
118
43
option em ấy thua đồng hương cx nhiều mà, ví dụ như loa, túi khí.. lượng ít hơn hẳn nhg chất thì mấy bác trên diễn đàn hay khen là xài crv thì ăn chắc mặc bền, ít hỏng vặt
em đánh giá cao thằng crv khoản cảm giác lái của nó vì cx5 số bán tự động, crv số vô cấp nên lên máy mạnh