Tập Lái
13/12/10
19
0
1
Trước tiên em xin chào mọi người trên diễn đàn otosaigon
em lang thang trên mạng tìm hiểu thông tin về xe thì mới biết đến web otosaigon
em hiện tại có khoảng 150k usa để lấy vợ
em đang phân vân giữa 2 em x6 và zdx
chiếc zdx giá bản tiêu chuẩn là 145k bản full là 155k còn chiếc x6 35i thì em ko nắm rõ lắm chỉ biết nó cũng vào khoảng 150k
em thì thấy vẻ ngoài của zdx thì nhìn đẹp hơn x6 nhưng nội thất thì x6 lại nhỉnh hơn
em có được chạy thử zdx 1 lần nhưng là xe cũ mà chạy 1 đoạn ngắn nên cảm nhận chưa được rõ ràng cho lắm
em vào đây mong các bác đã ai chạy thử 2 dòng xe này rồi thì xin cho em chút ý kiến :
về cảm giác lái của 2 em
độ tốn kém khi nuôi 2 em
và còn những điểm yếu , mạnh gì của 2 em này xin các bác cứ liệt kê để em sáng suốt hơn trong trọn lựa .Em làm mãi mới đủ tiền để lấy vợ nên xem xet kĩ 1 chút :)
cảm ơn các bác ^^!

p/s : em có viết 1 bài bên box bim nhưng các bác bên đó ko thấy reply về chiếc zdx nên em qua box honda làm thêm 1 bài ,mong admin đừng xóa bài của em
thanks

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Cứ ZDX mà múc bác à!!Thứ nhất là chi phí bảo dưỡng thấp.Thứ hai là hàng Nhật bao giờ cũng giữ giá hơn.Thứ ba là giờ X6 thấy nhiều rồi,ZDX tìm đỏ mắt cũng chả thấy!!!Hiii,đó là ý kiến cá nhân em,các bác xem xét!!:):)

Hạng B2
4/9/10
417
0
0
xin lỗi cho em hỏi.Em nhớ giá X6 là 210$ cơ mà.(chưa kể bản full)
Chênh lệch khá lớn đó bác.ZDXEm nghĩ thì có tiền muốn có tiếng giàu sang thì đi X6.Còn ko thì đi ZDX.
X6 thì thích hợp người đứng tuổi
ZDx thì trẻ trung.
So về độ lái,cảm giác và sự em ái thì X6 ăn đứt ZDx
X6 đạp ga cũng sướng chân hơn nữa.Có điều phụ tùng kha khá tiền.
Cái này là lựa chọn vào tùy bác.Còn chuyện bán mất giá hay ko là cách ứng xử khôn khéo của từng người trong kinh doanh.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/12/10
19
0
1
Cảm ớn các bác em cũng tham khảo về 2 chiếc này khá lâu rồi
Em quyết định trọn ZDX rồi
2 hôm nay em đi mấy showroom ở ngoài Hà Nội mà chẳng có showroom nào có ZDX màu trắng
có bác nào ở Sài gòn hay Hải Phòng mà biết showroom nào có ZDX màu trắng xin cho em cái địa chỉ hoặc số điện thoại để em liên lác nhé
cảm ơn các bác trước

Hạng B2
9/10/10
417
2.542
93
35
quoc toyota nói:
Bác chịu khó đợi qua 1/1/2011 sẽ có giá tốt hơn đó !

Vớ vẩn,làm gì có năm sau mà đợi thuế giảm,thông tin tăng ầm ầm ra đó rồi kìa.

Tập Lái
13/12/10
19
0
1
cũng sắp quá 1/1 rồi mà bác hiện em ko ở VN cuối tháng em mới về
em cứ ngắm tìm chiếc màu trắng từ bây giờ đến lúc đó là đẹp
mà khổ nỗi zdx nhập về toàn màu bạc + đen
có 1 chiếc trắng thì lại là xe lướt :(

Tập Lái
13/12/10
19
0
1
bác nào ở Hải Phòng + Hà Nội + Sài Gòn
có biết showroom nào có bán ZDX màu trắng đời 2011 thì reply cho em cái địa chỉ nha(mới 100% em ko chơi hàng lướt đâu )
cảm ơn các bác trước