Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Xin ý kiến về căn hộ C.T Plaza Nguyên Hồng

Tập Lái
3/7/18
21
4
3
34
Chuyện là 2 vợ chồng em để dành được ít tiền muốn mua một căn hộ chung cư để ở đỡ tốn tiền thuê nhà. Em là ở khu Bình Thạnh - Gò Vấp. Nên thấy dự án C.T Nguyên Hồng vị trí mặt tiền đẹp ít xe công , mà em thấy giá khá cao , với lầ đầu đi mua không biết chất lượng căn hộ của ông nầy tốt không. Mới mạo muội lên đây xin ý kiến các bác. Em không quảng cáo gì cho bên này nha đừng ném gạch tội em
Các cao nhân vào cho em ít ý kiến nha

Hạng B2
9/8/17
191
390
63
53
Đường nguyên hồng khá yên tĩnh phù hợp để làm nơi ở.CT plaza chất lượng chắc chắn không cao, nhưng vị trí đẹp.Có điều tiến độ phập phù không biết năm nào mới xong!

Tập Lái
3/7/18
21
4
3
34
Đường nguyên hồng khá yên tĩnh phù hợp để làm nơi ở.CT plaza chất lượng chắc chắn không cao, nhưng vị trí đẹp.Có điều tiến độ phập phù không biết năm nào mới xong!
Tiến độ chậm lắm hả bác, em nghe sale cuối 2019 bàn giao mòa

Hạng B2
9/8/17
191
390
63
53
Tiến độ chậm lắm hả bác, em nghe sale cuối 2019 bàn giao mòa
Tôi ở phường 1 gò vấp 20 năm rồi, cũng từng định mua CT.Dự án này đổi chủ biết bao nhiêu lần, mở bán rất nhiều lần không biết chừng nào có nhà.Tôi không phải sale nên tôi nói thật như vậy.Em nên tìm hiểu kỹ hơn.

• Like
Reactions: Jetcica
Tập Lái
3/7/18
21
4
3
34
Tôi ở phường 1 gò vấp 20 năm rồi, cũng từng định mua CT.Dự án này đổi chủ biết bao nhiêu lần, mở bán rất nhiều lần không biết chừng nào có nhà.Tôi không phải sale nên tôi nói thật như vậy.Em nên tìm hiểu kỹ hơn.
Em rất cảm ơn thông tin chia sẽ chân thành của Anh, em sẽ xem xé kỹ lưỡng. À mà e thấy ông C.T này xây cũng xong nhiều dự án mà sao cái này lại bị thế này nhỉ :(

Tập Lái
3/7/18
21
4
3
34
CT Plaza mới có vụ cháy bên Ihome các bác có biết ?

Em coi trên Facebook (group cư dân) và trên báo thì bảo là do nhà kế bên nhà cháy gì đó mà!!
Em thấy mấy báo PR dập cháy rất nhanh gì gì đó , kêu là hệ thống PCCC tuyệt zờiii :))