Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
4/4/16
0
1
2
34
Chào các bác
Tình hình là em cũng đang muốn mua 1 căn chung cư để ở tầm 1tỷ 1 đổ lại, em cũng có xem qua 9View, Flora Anh Đào, hôm nay đi xem bên Đạt Gia Thủ Đức
Riêng em thì em thấy 9View nó lâu giao nhà quá các bác
Bên Đạt Gia thì ra đường Phạm Văn Đồng tầm 3km giá cả cũng rẻ tầm 800 triệu 1 căn, quý 2 năm sau giao nhà.
Em thấy 1 bên Đạt Gia thì có cái SunView và 3 cái chùa lận
Không biết thằng xây dựng và chủ đầu tư này thế nào các bác nhỉ ?
Các bác cho em xin vài ý kiến với ạ
http://www.datgia-residence.vn/
Em đội ơn các bác

Attachments

Tập Lái
4/4/16
0
2
2
27
Cai mảnh đất đối diện đạt gia chủ đầu tư định làm gì vậy bác , thấy để hoang mãi , nhìn như phân lô bác cho em ít Thông tin đi

Tập Lái
4/4/16
0
1
2
34
Em cũng không rõ nữa bác. em đang thỉnh giáo các bác mà. chiều nay em vừa đi coi về mà thấy bên này trường học thì chả thấy mà chùa thì 3 cái. vả lại em cũng không biết chất lượng công trình thế nào. khu này bụi bặm lắm không nhỉ ?
Bác nào rành đoạn này không cho em ít ý kiến với.

Tập Lái
4/4/16
0
2
2
27
Em thấy khu này rất đẹp so với toàn bộ phường tam phú , nghe sale nói hình như đạt gia có cái trung tam thương mại 7 tầng tha hồ mà đi tập gym
Mà em thích mua đất xây nhà hơn nén chú ý mấy mảnh phân lô đối diện đạt gia
ai cho em thỉnh giáo với

• Like
Reactions: thachftsanh
Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Khu này thì em rành, khu đất đối diện Đạt Gia em đang bán.
Nhà Thô kề Đạt Gia
Đất đối diện Đạt Gia kề Sunview,
Đất sau lưng Đạt gia kề Tam Bình
Đất đường Cây Keo, Nhà đường Cây Keo khu Liên Kế em đều đang bán.
Chung cư Đạt Gia đó thì bạn em bán.
Bác quan tâm cái nào, tầm giá bao nhiêu

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Em thấy khu này rất đẹp so với toàn bộ phường tam phú , nghe sale nói hình như đạt gia có cái trung tam thương mại 7 tầng tha hồ mà đi tập gym
Mà em thích mua đất xây nhà hơn nén chú ý mấy mảnh phân lô đối diện đạt gia
ai cho em thỉnh giáo với
Đúng là cái chung cư này có làm TTTM 7 tầng.

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Chào các bác
Tình hình là em cũng đang muốn mua 1 căn chung cư để ở tầm 1tỷ 1 đổ lại, em cũng có xem qua 9View, Flora Anh Đào, hôm nay đi xem bên Đạt Gia Thủ Đức
Riêng em thì em thấy 9View nó lâu giao nhà quá các bác
Bên Đạt Gia thì ra đường Phạm Văn Đồng tầm 3km giá cả cũng rẻ tầm 800 triệu 1 căn, quý 2 năm sau giao nhà.
Em thấy 1 bên Đạt Gia thì có cái SunView và 3 cái chùa lận
Không biết thằng xây dựng và chủ đầu tư này thế nào các bác nhỉ ?
Các bác cho em xin vài ý kiến với ạ
http://www.datgia-residence.vn/
Em đội ơn các bác
Tầm 1.1 tỷ đổ lại bác qua chung cư 4S đường 30 Linh Đông, Khu này kề sông, công viên rất đẹp mà yên tĩnh vì nằm cuối đường 30 ngay sát bờ sông. Đi ra PVĐ có vài trăm mét. bác tham khảo ở đây:
Chung cư 4S Linh Đông

Tập Lái
4/4/16
0
1
2
34
Cảm ơn bác. em muốn biết về chất lượng xây nhà, rồi tiến độ thế nào, chủ đầu tư có an tâm không. khu này có vẻ bụi nhỉ. em đang nói khu đạt gia nha bác
còn 4S khi nào giao nhà bác

• Like
Reactions: thachftsanh
Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Cảm ơn bác. em muốn biết về chất lượng xây nhà, rồi tiến độ thế nào, chủ đầu tư có an tâm không. khu này có vẻ bụi nhỉ. em đang nói khu đạt gia nha bác
còn 4S khi nào giao nhà bác
4S thì 2 block đã ở, 1 Block vừa xong đã bàn giao hơn chục căn, dự cuối tháng bàn giao hết, 1 block đang xây.
Khu Dat gia thì bụi là chắc rồi, đang xây dựng mà bác. Xong là hết thôi :)

Status
Không mở trả lời sau này.