Hạng D
16/12/09
1.177
10.766
113
Thông tin dự án này ít quá
Các anh cho mình xin chút ý kiến về dự án, chủ đầu tư.
Mình mua đầu tư.
Cám ơn

Hạng C
16/5/20
553
2.369
93
38
Cc BCons ở khu dĩ an suối tiên giá bán quanh 1ty6 đó. Bạn mình mới mua, đang làm sổ.

Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Bcons Suối Tiên khá ok đó Bác. Bạn em mới nhận nhà mà thấy cấp sổ luôn rồi. Giá cũng ổn, di chuyển khá tiện.

Hạng B2
21/11/19
164
95
28
32
Thông tin dự án này ít quá
Các anh cho mình xin chút ý kiến về dự án, chủ đầu tư.
Mình mua đầu tư.
Cám ơn
CĐT Bcons: Đây là dự án thứ 9 triển khai, dự án đầu tiên suối tiên đã có sổ hồng. các dự án làm đều đầy đủ pháp lý. Cty xây dựng của bcons luôn, tiến độ xây rất nhanh, e mua suối tiên đóng ko kịp thở đấy
Về Polygon điểm yếu xung quanh nhà xưởng, và nguồn cung quá dồi dào, theo e biết như các dự án từ sau như Bcons Plaza, Green View, Bee,... mức lợi nhuận ko đáng kể, có giai đoạn phần thô bán lỗ vẫn thấy nhiều.
Được cái đầu tiên Suối tiên lợi nhuận rất tốt, lướt cọc được.

• Like
Reactions: kebuomhoa
Tập Lái
14/5/17
39
30
18
39
CĐT Bcons: Đây là dự án thứ 9 triển khai, dự án đầu tiên suối tiên đã có sổ hồng. các dự án làm đều đầy đủ pháp lý. Cty xây dựng của bcons luôn, tiến độ xây rất nhanh, e mua suối tiên đóng ko kịp thở đấy
Về Polygon điểm yếu xung quanh nhà xưởng, và nguồn cung quá dồi dào, theo e biết như các dự án từ sau như Bcons Plaza, Green View, Bee,... mức lợi nhuận ko đáng kể, có giai đoạn phần thô bán lỗ vẫn thấy nhiều.
Được cái đầu tiên Suối tiên lợi nhuận rất tốt, lướt cọc được.
Thời điểm bây giờ không dành cho nhà đầu tư lướt cọc hoặc lướt ngắn hạn, ít nhất phải sau khi nhận nhà.
Dòng Bcons chủ yếu dành cho khách hàng mua ở sẽ tốt hơn rất nhiều. Bác nào xác định tâm lí lướt cọc hoặc nghe sale tư vấn lướt cọc thì nên từ bỏ

• Like
Reactions: Bibica
Hạng B2
21/11/19
164
95
28
32
Thời điểm bây giờ không dành cho nhà đầu tư lướt cọc hoặc lướt ngắn hạn, ít nhất phải sau khi nhận nhà.
Dòng Bcons chủ yếu dành cho khách hàng mua ở sẽ tốt hơn rất nhiều. Bác nào xác định tâm lí lướt cọc hoặc nghe sale tư vấn lướt cọc thì nên từ bỏ
thời điểm này thì tùy dự án bác, urban vẫn lướt đc đấy thôi