Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/3/09
1.386
2.154
113
41
HCM
Các bác ơi vừa rồi e có đi tham dự buổi giới thiệu về dự án ParcSpring của Capitaland liên kết với Khang Điền
http://www.capitavaluehomes.com/docs/news/ps-workshop_en

Em ko bàn về chủ đầu tư, giá cả, thiết kế hay chất lượng xây dựng, hiện tại e chỉ quan tâm vị trí này có thuận lợi về sau hay ko thôi. Nhờ các bác có kinh nghiệm góp chút ý kiến.

P/S mục đích của e là tìm nơi xây tổ cho F1 chứ ko có ý sales hay giới thiệu dự án nhé. Many thanks!

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.254
113
tự nhiên chỏng cho cái bái quái là choáng rồi, giờ nhiều cách Bán hàng thiệt

Hạng D
13/3/09
1.386
2.154
113
41
HCM
bravia nói:
tự nhiên chỏng cho cái bái quái là choáng rồi, giờ nhiều cách Bán hàng thiệt

ở phía dưới có cái bản đồ của khu dự án đó bác bravia ơi, bác ignore cái bản đồ bát quái dùm e tại e ko có link nào khác

Hạng D
13/3/09
1.386
2.154
113
41
HCM
phothuongdan nói:
Em nghe nói đang bán sỉ cho các công ty, giả khoảng 1,2 tỷ/căn

Hôm e đi dự thì họ chưa công bố giá, e thấy họ xây được khoang 9 tầng rồi thì phải. hy vọng giá bán lẻ khoảng 1.4 tỉ là đẹp :cool:

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Lại đụng đến dự án bên em, rất nhiều điều thú vị từ dự án này nhất là với Capital Land

Hạng D
13/3/09
1.386
2.154
113
41
HCM
binharch nói:
Lại đụng đến dự án bên em, rất nhiều điều thú vị từ dự án này nhất là với Capital Land

bác làm e tò mò quá ;), bác bật mí cho e tí xíu đi nếu ko tiện post ở đây thì pm cho e nhé

Hạng D
13/3/09
1.386
2.154
113
41
HCM
tuando nói:
Vị trí này ko có đường kết nối cao tốc như bản đồ dự án đâu, cđt xạo đó.

thanks bác hội trưởng, để e hỏi lại xem họ có dám sure là có cái đoạn kết nối này ko

Tập Lái
12/6/07
5
0
0
Dự án này trước tên là Spring Life, nằm phía sau chung cư Thịnh Vượng trên đường Nguyễn Duy Trinh. Trước tôi cũng có quan tâm tìm hiểu dự án, nhưng sau khi xem thiết kế xong chẳng thèm ngó tới nữa, không biết sau khi chuyển qua Capital Land có thay đổi thiết kế gì không.
Cái đường kết nối vô cao tốc tôi đoán là có nhưng ko phải nằm ngay cạnh dự án đâu mà phải chạy xuống vài trăm mét nữa, đường vô khu dự án Đông Thủ Thiêm (khu mà có mấy cái chung cư Thủ Thiêm Star, Thủ Thiêm Xanh, Petroland đó)
Dự án này tính ra nằm trong kẹt, đi trên đường Nguyễn Duy Trinh có thể không nhìn thấy nó đâu, phải chạy vô con đường nhỏ kế bên C/c Thịnh Vượng, 3 bên thì bao bọc bởi con kênh gì đó chẳng biết lớn hay nhỏ nữa nhưng chắc chắn là cái đường cao tốc chỉ để ngó chơi thôi chứ muốn ra đường cao tốc phải đi vòng một đoạn.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.