Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Mùa mưa bước ra bước vô kiểu gì cũng mang nước vô. Trường hợp này, nếu cái thảm Kata không thấm nước, giữ nước thì nước nó đi đâu vậy anh?
cái thảm rối 6D nước vô nó thấm rất sâu hút vô bụi cũng sâu bên trong lâu ngày là có mùi mốc khó chịu lắm. Đường chỉ may thảm cũng là vấn đề, nước có thể thấm theo đường may khó thoát ra. Mình dùng lúc mới thấy oki, sau thời gian với qua mùa mưa là thấy ko ổn nên chuyển qua Kata, Hài lòng với em nó. Thậm chí mình còn đặt hàng luôn lót cốp sau bằng kata luôn xe mình sedan. Ngon lành.. Bác tham khảo hen

• Like
Reactions: thi_can
Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
cái thảm rối 6D nước vô nó thấm rất sâu hút vô bụi cũng sâu bên trong lâu ngày là có mùi mốc khó chịu lắm. Đường chỉ may thảm cũng là vấn đề, nước có thể thấm theo đường may khó thoát ra. Mình dùng lúc mới thấy oki, sau thời gian với qua mùa mưa là thấy ko ổn nên chuyển qua Kata, Hài lòng với em nó. Thậm chí mình còn đặt hàng luôn lót cốp sau bằng kata luôn xe mình sedan. Ngon lành.. Bác tham khảo hen
Em cũng dùng cái thảm rối, mà dùng 2 bộ. Khi nào cần thì thay thôi, thay bộ mới, bộ cũ đem phơi nắng. Cơ bản là đến giờ em thấy cũng được đến giờ. Lần sau em nghiên cứu Kata thử.

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Em cũng dùng cái thảm rối, mà dùng 2 bộ. Khi nào cần thì thay thôi, thay bộ mới, bộ cũ đem phơi nắng. Cơ bản là đến giờ em thấy cũng được đến giờ. Lần sau em nghiên cứu Kata thử.
Hihi anh trước cũng nghĩ như em, cũng 2 bộ. Thời gian giặt nó vàng vàng nhìn bẩn bẩn...hôi..thế là vứt luôn..

Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
lót simili rồi cắt bộ thảm rối, ưu điểm của thảm rối là giữ được bụi, cát bay lên trong xe

Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
không biết thảm 1D, 2D ... 5D có không? ở đây là thảm 6D. Ai biết giải thích giùm.

Hạng C
20/8/07
650
648
93
Hồi em mua xe là em bọc toàn bộ sàn xe = simili trong hãng; sau đó mua thêm mấy tấm lót chân bằng cao su. Chỉ cần vệ sinh tấm lót chân và tấm phủ simili sàn xe là xong :D

Hạng F
22/7/13
8.976
40.259
113
A cứ làm quá, e xài từ 2013 lúc ở VN chưa có mấy ai biết, đến h cũng có làm sao đâu. Toàn mí ông ở dơ, 1 tuần tiếc $ rửa xe/lần gòi nói hôi :D

Hạng D
9/2/18
3.404
5.002
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
A cứ làm quá, e xài từ 2013 lúc ở VN chưa có mấy ai biết, đến h cũng có làm sao đâu. Toàn mí ông ở dơ, 1 tuần tiếc $ rửa xe/lần gòi nói hôi:D
1 thời gian nhìn nó bẩn lắm nếu ko thường xuyên vẫy bụi, đi rữa xe về chịu khó phơi khô chứ lười thì ghớm lắm :)

• Haha
Reactions: porche911gt3