Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Bên em thì ...đem ra hãng xe, dùng kiểu rửa thảm (kiểu thảm trong nhà), có điều nên làm ngày nóng có mặt trời vì sau đó phải mở cửa xe chừng 1/2 ngày, không thôi vừa mùi hoá chất, vừa ẩm, Em mới vừa làm xong
Nói đừng buồn chứ mấy ông lái xe mùa đông để cái xe bẩn như ổ heo. Mùa đông bước vào mấy cái xe bên này ko muốn bước vào ( sàn xe bùn đất nhìn muốn ói), bên ngoài dính toàn bùn vì đi tuyết.

Tôi đi ra ngoài về là mang hết thảm vào nhà lau chùi sạch sẽ, 1 tuần là rửa xe 1 lần cho dù trời đầy tuyết. Quen ở VN 3 ngày rửa xe 1 lần nên qua đây ko chịu được xe bẩn.

• Like
Reactions: Osin
Tập Lái
5/4/21
8
1
3
44
Em đã dùng thảm xe macsim khắc phục được những điều các bác tranh luân. Chúc các bác chọn đc hàng ưng ý

Hạng F
29/10/16
11.568
22.061
113
Pháp
Nói đừng buồn chứ mấy ông lái xe mùa đông để cái xe bẩn như ổ heo. Mùa đông bước vào mấy cái xe bên này ko muốn bước vào ( sàn xe bùn đất nhìn muốn ói), bên ngoài dính toàn bùn vì đi tuyết.

Tôi đi ra ngoài về là mang hết thảm vào nhà lau chùi sạch sẽ, 1 tuần là rửa xe 1 lần cho dù trời đầy tuyết. Quen ở VN 3 ngày rửa xe 1 lần nên qua đây ko chịu được xe bẩn.
Cần một máy hút bụi thật tốt, hút bụi xe, nếu cần thì đem đi giặt ...thảm 1 năm / lần là được