Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi
Có bác nào đã sử dụng thử nhớt chính hãng của Volkswagen Long Life III Fe SAE 0W-30 chưa cho em xin chút đánh giá với? Có gì khác biệt hơn so với việc thay các hãng nhớt khác không?

Nghe thông tin sản phẩm nhớt này là chính hãng Volkswagen sản xuất, nhập khẩu trực tiếp từ Đức về Việt Nam, đặc biệt phát triển riêng để tương thích với các dòng xe của họ. Nhớt chính hãng có tác dụng giúp động cơ các dòng xe Volkswagen tăng hiệu năng sử dụng, tuổi thọ động cơ, giảm tiêu hao nhiên liệu và cặn bẩn, tăng độ bền các chi tiết kết cấu bên trong...

image (1).png

Các bác tư vấn giúp em!

• Like
Reactions: Osin
Hạng B1
15/5/13
87
5
8
Có phải bác hỏi về nhớt này không? Họ bán nhớt này cũng lâu rồi. Bác cứ yên tâm mà sử dụng thôi

https://www.trendmotor.vn/single-post/volkswagen-việt-nam-ra-mắt-dòng-nhớt-chính-hãng-hoàn-toàn-mới

Hạng B2
10/4/14
49
8
8
Chắc đắt nên a chủ thớt hỏi lại
Làm ở ngoài thường không đảm bảo, em là em cứ vào hãng cho chắc. Thợ hãng, nhớt hãng là chuẩn bài. Giá cũng giống giá thị trường thôi bác. Đặc biệt đợt này họ còn có chính sách giảm giá cho các dịch vụ thay nhớt 15% nữa

Hạng B1
12/6/14
63
9
8
34
Họ cũng đang rầm rộ khuyễn mãi giả bán cho cả 3 dòng Tiguan Elegance, Passat BlueMotion High và Polo Hatchback tới cả trăm triệu đó các bác

Hạng B2
18/6/14
57
4
8
33
Họ cũng đang rầm rộ khuyễn mãi giả bán cho cả 3 dòng Tiguan Elegance, Passat BlueMotion High và Polo Hatchback tới cả trăm triệu đó các bác
Chương trình thế nào vậy bác