VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Con mắt xe ở showroom bị lột mất cái lup rồi chỉ còn halogen thì làm sao mà liếc ai được như con mắt trong hình.

Hạng B2
7/11/07
168
3
18
Đèn đuôi CC em nhìn trên ảnh thấy xấu nhưng gặp ngoài đường e lại thấy đẹp. Nhìn tổng thể xe đẹp, nhìn ngoài nét hơn ảnh.
Tuy nhiên e vẫn giữ ý kiến cũ, giá hơn Camry vài k thì đc đòi với lên Mẹc E thì tốt nhất VW nên đóng cửa ở VN luôn là được rồi.

Hạng C
24/3/08
980
41
28
tranglobalauto nói:
CC đang khuyến mãi giá tốt chỉ từ 1.595.000.000

Kinh thật, khuyến mãi rồi mà bản base vẫn gần gấp đôi con Mondeo 2.3, trong khi các bác thấy là Mon cạnh tranh ngang ngửa vơi Passat ở châu Âu.

Tập Lái
26/4/06
2
0
0
Cháu chả đủ kinh ngo để phán mà vẫn ngứa post, CC trông quá xoàng so với Merc E, trong khi thương hiệu hạng sang của VW là Audi A7 còn chưa chắc ăn đc CLS. So sánh này chỉ có ở VN :D. Chỗ Trần Huy Liệu/ Kim mã cũng có ng hay đỗ, nhìn chả có gì là nổi cả nếu xét về góc độ couple/xì tin/ trẻ trung. Bày ở sân bay mọi ng ngó ngó tí nhưng nhìn giá cái là té ngay, nói chung VW ở VN bán như giá như do bently sản xuất =))/\./. Mua phí tiền trừ khi thích cá biệt con đó.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
CC chỉ là cái xe thuộc hạng cao cấp hơn Camry, Accord tí thôi. thua xa cả Merc E, Audi A6, BMW 5. chả hiếu các bố VW ở VN mình nghĩ j mà lại bán giá cao hơn cả Merc, BMW với Audi nhỉ? chak tâm lý ng VN mình ko rành thương hiệu lạ nên bán giá trên trời chăng. bởi vậy có bán dc mấy đâu. em nói thật VW mà bán đúng giá trị thì đảm bảo đăt hàng ngay.

Hạng B2
30/7/07
334
1
18
CC là xe coupe 4 cửa kiểu như CLS nhưng bình dân hơn nên so sánh với sedan thường như Camry, Accord, Mondeo hoặc chính Passat sedan cũng khó. CC so sánh với Passat sedan cũng như CLS so sánh với E Class sedan, ai thích coupe 4 cửa thì chơi thôi.

Hạng D
11/8/10
1.328
21
38
http://hoanggiatuning.com
E thấy bản Passat CC bên kia cực đẹp và dù sao e thấy chiều dài của nó vẫn dài hơn Mer E. Và e nghĩ níu nguyên bản thì chắc có thể so được với Mer E. Còn ở VN bị cắt bớt thì e không biết....

Hạng B2
6/9/10
286
158
43
CC ở VN tuy có mắc thiệt nhưng em thấy nó rất đẹp, kiểu dáng thể thao coupe. Cũng đáng suy nghĩ chứ các bác nhể ?!

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
legia nói:
E thấy bản Passat CC bên kia cực đẹp và dù sao e thấy chiều dài của nó vẫn dài hơn Mer E. Và e nghĩ níu nguyên bản thì chắc có thể so được với Mer E. Còn ở VN bị cắt bớt thì e không biết....

nguyên bản CC cũng ko bao h so dc với Mer C và Bim 5. VW chỉ là dòng xe trên bình dân tí thôi chứ chưa phải là xe hạng sang.
banxehuyndai: cái con mà bác post là bản máy VR6, full opition, giá gốc đắt gần gấp đôi so với con phân phối ở VN bác ơi.