Hạng B2
2/7/09
111
0
16
" Và khi mua xe cũng liều mạng mua ngay cái loại xe mà ai cũng ngán (Peugeo 305) vì hiếm đồ sửa chữa. "
em còn chạy Peugeot 505 thì sao !? cứ vô tư đi Bác ! " giời sinh voi, sinh cỏ " mà lị !

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
MEXERE nói:
" Và khi mua xe cũng liều mạng mua ngay cái loại xe mà ai cũng ngán (Peugeo 305) vì hiếm đồ sửa chữa. "
em còn chạy Peugeot 505 thì sao !? cứ vô tư đi Bác ! " giời sinh voi, sinh cỏ " mà lị !

Chị Peugeot 505 ngon chứ bác. Đâu có tệ như 305. trông chắc chắn và chạy đầm hơn. (Riêng khoản chạy đầm hơn thì em chỉ nghe thiên hạ nói vì chưa dc chạy nó bao giờ.) Khi nào sửa chạy được em sẽ gửi hình lên web cho các bác ném đá. Chủ yếu là để khoe cái khoản tự phá để mấy tiên sinh góp ý nhằm có thêm kinh nghiệm. Em đang tính(Liều). nếu sửa dc chạy ngon lành lỡ phá sản có khi em mở cái gara chuyên sửa cho XNL với giá "XNL" chắc cũng dc. Nếu khoản nào khó quá chắc vừa sửa vừa online với các cao thủ ở 3 miền và hải ngoại chăc là ok mà giá vẫn rất ư là XNL. Mà nếu làm dc vậy chắc vui lắm các bác nhỉ!

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
X108 nói:
kittyharry nói:
Ah, thì ra là mợ! Cũng đúng thôi, cái chân mới lành hẵn mà:)
Khổ thân mợ, đã cày cuốc thế mà hôm kia xe còn bị lầy, alô cho em hỏi cái chổ móc kéo nằm ở đâu để xe tải kéo, thiệt em bó tay với xe mợ:mad:

Phải chi hôm rồi lão Tuonglahay múc luôn Musso của Chevy thì "sự đời đâu đến nỗi" ....Số AT, 2 cầu, máy khỏe ... làm gì có chuyện tuột váy quên tuột dốc, sa lầy ... :D. Có khi cưỡi musso mợ tài 1 tay lái một tay còn...nữa chứ lị .:D

Hê hê,viu nhể!Cái lão X1xx này chỉ được cái nói đúng!Mợ tài cứ ngỡ đang chạy Musso,một tay lái một tay tìm.... cái nút gài cầu:Dnên mới bị ...tụt!Chẳng qua là Mợ tài hơi...tham,cái gì cũng muốn
,chứ chẳng phải cầu toàn nhể!Bác Tưởng về luyện thêm chưởng cho mợ đi!Mới đầu em cứ tưởng có thớt tập lái,vì mợ nhà em (bà xã em) cũng đang tập tháng sau thi,nên hy vọng sẽ rủ người cùng tập cho vui,ai zè mới vào nhìn cái đít (xe) thấy quen quen:D!Mà mợ nhà em tập cũng vui lắm nhé:de chuồng hoài mà vẫn còn hỏi muốn đánh cái đít về bên phải thì phải làm sao!he he,làm em cứ phải giơ tay lên hươ hươ!

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
thichmexe nói:
Mợ: Mỗi ngày tầm 100 cây chuối , e sợ mợ luôn.

Mới chỉ mấy tháng nay sau thời gian gãy cẳng bó giò nên mình mới bị ép vậy thui bác ợ,
Mình cũng đương mong mau chóng sang giai đoạn mấy ngày mới phải đi một lần "chăm cây" đây... đi nhìu ngán wá, lại đen thui như cột cháy ý...

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
mợ tài nói:
thichmexe nói:

Mới chỉ mấy tháng nay sau thời gian gãy cẳng bó giò nên mình mới bị ép vậy thui bác ợ,
Mình cũng đương mong mau chóng sang giai đoạn mấy ngày mới phải đi một lần "chăm cây" đây... đi nhìu ngán wá, lại đen thui như cột cháy ý...

Sử dụng thêm Vcool Mợ nhé :D

Hạng B2
22/8/07
241
7
18
55
Hehe... Đọc mà chết cười...
Chinh chiến như mợ thì chắc là cố tình tuột cho bác ToyZACE bịt mắt chơi thôi... :D

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
haibi nói:
mợ tài nói:
thichmexe nói:

Mình cũng đương mong mau chóng sang giai đoạn mấy ngày mới phải đi một lần "chăm cây" đây... đi nhìu ngán wá, lại đen thui như cột cháy ý...

Sử dụng thêm Vcool Mợ nhé :D
Đen là vì ra ngoài xe nhiều, chứ xe che chắn kỹ lắm:D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
...Mà bác ToyZace cũng giỏi. Mình mà thấy xe trước tụt ,phía sau chắc cũng nhiều xe. Bí quá chỉ dám âm côn chớ không dám cài số ze giữa dốc đâu !