Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Re:XNL-NHẮN TÌM ĐỒNG ĐỖI

Cảm ơn thông tin của bác Hcivic vềlaox Hạc, em lỡ nói hậu tạ rùi nên em sẽ có hậu tạ bác HT cái vụ tin về Lão hạc, nhưng trước hết em cần xin "chấp thuận chủ trương" từ bà cả nhỏ nhắn của bác (các bác gái nhỏ nhắn thường nghiêm lắm ạ!).

Dù sao em vẫn mong bác HAC lên tiếng cho bà con mới vào xóm cũng được làm quen với bác.

Sau đây, em lại nhắn tìm bác Mematiz.
Bác ấy cũng là một mem gạo cội của XNL. Nhớ cái ngày bác ấy mê matiz mà lại đi cưới Kia CD pride ! (Trớ trêu!Thật bạc tình làm sao!) nhưng gã bạc tình ấy cũng mấy phen làm XNL sôi động lên vì chuyện chiều vợ mới... ai ai từ OS đô thành ra đất biển Nha trang cũng đều được bác Mematiz cùng các bác ngoài ngoải thu xếp tiếp đón thật ấm cúng, giá trị nhất là cái vụ test xe và tư vấn trực tiếp chiên da Mr. Thiết. Vậy mà từ khi lập xóm, em vẫn chưa gặp bác Mematiz lần nào, chuyến đi ấp ủ ra Nha trang của cả XNL vẫn chưa là hiện thực.
Lần cuối cùng em đụng bác trong xóm là bác sì pam với em về chuyện con baba Thanh đa...

Nếu bác đọc được tin nhắn này, mong bác hãy giữ liên lạc thường xuyên với xóm.
Bởi vì tới đây, nếu chuyến đi Nha trang được setup bác sẽ là chỗ dựa của bà con về nhiều mặt. Vất vả chút, bác có ngại không? Bác đừng lo, XNL bi chừ nhìu female roài, em sẽ vận động các bác gái tặng bác nhiều "cái hòm" thân ái để đền công khó cho bác, OK?

Em cũng nhắn tìm Bông bụp luôn. Mới hum nào cái miệng tía lia tía lắc, ỏm tỏi vì cám heo với chả hoa bụp ngẩng lên hay cúi xuống, ủm một cái lặn đi đâu mất roài, mún hỏi thăm trận địa bác này hay chiến đấu một chút, bác ấy liền hô biến (hay bị địch quân nó ...chiến mất rùi???)
Ai thấy bác Bông bụp ở đâu, nhớ đứng xa 30 bước mà la làng lên cho XNL biết tin nhớ!
Bớ.....BỤP! BỤP! BỤP ...

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Báo cáo Mợ tài: Thưa với mợ em vẫn vào xóm mỗi ngày, nhưng chẳng qua do tình hình là đang rất tình hình nên đầu em luôn đầy rẫy những số nên chả có chữ nào để viết cả... chán!
Lúc bác Tưởng gọi cho em thì em đang ở Góc Phố cùng bác Hcivic ... lại lạc nhịp nữa rồi.
Cuộc đời em sắp rẽ sang 1 trang khác các bác ạ..... buồn đau mà vẫn mê ... xe!
Vài dòng mong các bác hiểu.

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

@ To Mợ Tài : Cảm ơn Mợ đã đăng tin nhắn tìm. Cuối năm, tình cảnh của em cũng tựa như Lão HAC: Tình hình có vẻ là tình hình, có những chuyện riêng chưa đạt được như mong muốn nên cũng ít vào xóm hơn. Mợ nhắc lại chuyện xưa em cưới vợ 2, quả thật ông bà mình nói đúng trong chuyện se tơ “Có duyên mà không có phận” :(.
Hàng ngày em vẫn lượn vào trong xóm rồi lại lượn đi, thấy các bác trong đó off mà thấy thèm ghê. Mong có ngày được gặp Mợ và các bác trong đó

Còn chuyện các bác setup đi Nha trang, bất cứ khi nào các bác cần là em có mặt ngoại trừ những lúc không có mặt.:D:D:D
@ To ALL : Thời điểm này cũng gần hết năm, chúc tất cả các bác trong xóm luôn mạnh khoẻ để chăm lo cho gia đình, cho công việc được thuận buồm xuôi gió, để cuối năm có những buổi off thật vui vẻ, từ đầu đến cuối xóm đầy ắp những tiếng cười rộn rã niềm vui.

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Mợ đúng là người quan tâm đến bà con trong xóm nhất nhể ...:D e nghĩ Mợ cũng đừng quá lo lắng...cuối năm mà, ai cũng lo đủ thứ chuyện....sau tết thì lại ....quất típ :D

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53

Tình hình là Đại ngu đang bị sì-trét nặng nề! Các bác nghiên cứu chiều nay ọp ẹp tí nhỉ? Góc phố chẳng hạn??? B...U...Ồ...N....

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

Vì tình hình rất chi là tình hình nên từ đây đến cuối năm chưa có kế hoạch off gì hết hả các bác. Em chưa được off cùng các bác lần nào hết ,mong sớm gặp đưọc các bác.

Hạng C
12/11/06
776
457
63

Chiều nay có độ op với bác Pham Gia từ Dà nẵng vô bác có đi không thì phôn cho em. toàn anh em miền trung không à , có Kitty nữa , bác nào miền trung muốn góp mặt thì phôn cho em.

Hạng D
30/6/08
1.505
64.730
113
59

Làm vài con bulon ốc tán đee any where , any body , any reason , abs or trà cặn , mại dô mại dô tiếêp chiêu tất tần tật

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

<hr/> @DAI NGU : Tình hình là bác bị sì trét nặng, theo em bác cần phải tổ chức off ngay. Em mà ở gần bác thì chắc chắn chiều nay ít ra cũng có em off với bác
.

Hạng D
3/12/07
1.434
2.613
113

@HAC : Sao lão về Saithành ko nhắn e 1 tiếng, làm vài ve. Nhớ hồi off Long Sơn, Vũng Tàu bác spa F500 của em nhiệt tình mà bác về SG ko hú e 1 tiếng, e tiếc quá. E nghĩ hơi khác tý, chỗ 4R này, xả strét hơi tốt, nghe các bác 8 đi 8 lại, ...vui