Hạng B2
21/8/09
306
1
0
34
Re:Xổ số ủng hộ đội futsal từ OS

phuongcarall nói:
Em có cảm nhận hầu như ít có bác nào ủng hộ chơn chình này thì phả ?
Có thêm quà tặng của bác thì giải thưởng sẽ được nhiều hơn nên hy vọng mọi người sẽ nhiệt tình hưởng ứng.

Bác HT bổ sung giải thưởng và thay đổi ngày xổ số khác với SFC thế nào cũng đắt khách cho mà xem!:)

Hạng B2
7/8/09
217
6
0

Theo em nên thí điểm bên chi hội khác thì thiết thực hơn

Hạng B2
19/5/11
113
4
18

Bên mình đã có 1 chương trình xổ số rồi, giờ thêm vụ thí điểm này nữa thì ... không ổn.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

em thích trúng được cái bờm-điên của nhà tài chợ wa hà! cứ nghĩ tới hôm Tết, 21g bác Hcivic cứu hộ em bằng một chiếc bơm...xe đạp, mỗi bánh xe của em là hơn 300 cú nhún của bác ý...:)
thế em phải làm sao nhể. em đã đký mua 3 vé roài,hổng bít có liên quan gì hông?

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

mợ tài nói:
em thích trúng được cái bờm-điên của nhà tài chợ wa hà! cứ nghĩ tới hôm Tết, 21g bác Hcivic cứu hộ em bằng một chiếc bơm...xe đạp, mỗi bánh xe của em là hơn 300 cú nhún của bác ý...:)
Kia là lãnh tiền, còn đây là lãnh... máy bơm mợ ah. Hay mua thêm bên bàn vé này nhỉ? Tui cũng mê cái bơm xịn này, bơm nhún 3-4 trăm cái... choáng váng nhắm!:mad:

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

Hcivic nói:
mợ tài nói:
Kia là lãnh tiền, còn đây là lãnh... máy bơm mợ ah. Hay mua thêm bên bàn vé này nhỉ? Tui cũng mê cái bơm xịn này, bơm nhún 3-4 trăm cái... choáng váng nhắm!:mad:
Góc phố xinh xinh.
Em ngồi một mình.
a lô mời bác.
H ci vic ơi
chuông đổ một hồi
cà phê thơm quá
Chắc bác đang bận
nên không trả lời
em đành cất tiếng
chị ơi bún bò.
Xổ số ủng hộ đội bóng XNL bàn 2

Xổ số ủng hộ đội bóng XNL bàn 2

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

+ GIÁ VÉ:
- 01 vé = 50.000đ (Năm mươi ngàn đồng)
- 03 vé = 130.000đ (Một trăm ba mươi ngàn đồng)
- 06 vé = 250.000đ (Hai trăm năm mươi ngàn đồng)
4 vé bao nhiêu vậy bác ?

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

Hcivic nói:
Bác vô mục chia sẽ để tiết kiệm ấy ! Nói rõ là nhà bác bị hư cái vòi bơm, giờ đang tìm mua rẻ cái bơm cùi. Thế nào cũng có bác tặng không cho bác . Khỏi tốn tô bún bò hay ly cafe GP đó bác !

Hạng B2
21/8/09
306
1
0
34

Bên SFC mở bán có 3 ngày đã hết sạch 100 vé! Giờ đang kiếm nhà tài trợ cho giải thưởng để xổ tiếp lần 2.
Bên này ngoài giải thưởng của OS thì đã có bác @Phuong carall ủng hộ thêm gói quà. Như vậy, chỉ với 50K là ta có cơ hội trúng giải nhất với 1 bơm điện và phần quà của bác @Phuong carall trị giá 1 triệu, hoặc nếu trúng giải an uỉ thì cũng có tặng phẩm có giá trị gần 1 triệu. Vốn không bỏ ra mà các bác còn chờ gì nhỉ??? Làm cho vui cửa vui nhà lại có tiền ủng hộ cho đội bóng đi các bác!

phuhaonguyen nói:
<span style=""color: #ff0000;"">
THÔNG BÁO: </span>
<span style=""color: #ff0000;"">Hết hàng!</span>