Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Xóa vết móp nhẹ trên xe ôtô

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Em khẳng định là các Bác có dùng nhiều cách hướng dẫn trên các diễn đàn thì cũng ko thể giải quyết dứt điểm được như dùng Đá khô co2, pop a dent...chưa kể người truyền đạt hay truyền tải kỹ thuật đó cũng chưa hề có kinh nghiệm lần nào...em đã thử qua nhiều cách trên nhưng cũng cải thiện ko đáng kể..
Sau khi xem bác thammyoto làm thì thấy ko hề đơn giản đâu các bác, cũng pop a dent nhưng phải có con mắt chuyên nghiệp, rồi chỉnh sửa gõ gõ nữa...hic!

Hạng C
13/12/11
811
69
28
Hạng C
29/5/14
990
2.921
93
43
Bac noi gi de vay. Chang khac nao bac muon son lai chiec xe thi cu ra cho kim bien mua 2ki son bach tuyet ve son lai la xong. don gian.
Em chỉ nói cái này có thể DIY tại nhà , con đẹp hay không tuy vào tay nghề của mồi người ! Tay nghe của bác là no.1 rồi , vì bác học nghề o nước ngoài về cơ mà ?!:3dup:

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Cac bac dung xem quang cao ma lam vay keo tien mat tat mang nhe. Lien he minh di 0943861100 a binh o q6 minh hoc nghe ben duc va lam het 2 mua mua da o ben duc roi. thu bay nay len bang phuc vu cac bac chi phi rat re k tinh cac bac mac dau
Em nứt cho anh kg được, địa chỉ của sao cuối tần này em chay qua

Em chỉ nói cái này có thể DIY tại nhà , con đẹp hay không tuy vào tay nghề của mồi người ! Tay nghe của bác là no.1 rồi , vì bác học nghề o nước ngoài về cơ mà ?!:3dup:
Bac chua gi da tha con dieu e bay cao wa no.1 e kh dam nhan dau. E chi co rang phuc vu het kha nang minh cho ae co con vo sang bong va lan da muoc ruot thi moi vui

Status
Không mở trả lời sau này.