Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
...
Tui đang nhớ lại bác B2 ở những ngày đầu mến mộ nhau trên diễn đàn OS bởi sự đồng cảm với nhau từ niềm đam mê 4B (dù chúng ta chưa giàu...). Và sự quan tâm chu đáo của bác trong một lần xe Asia "huyền thoại" bị hư trong một đêm sát Tết Mậu Tý (2008) đã khiến lòng H tui vô cùng cảm động!... Ôi cái tình của bác thiệt là đáng trân trọng!
Hôm nay Chi Hội tròn 6 tuổi, xin được viết chút gì đó để nhớ về kỷ niệm hào hùng của những ngày đầu thành lập Chi Hội Xóm Nhà Lá...!

Xin chúc toàn thể các bác thành viên XNL mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công thật nhiều...!
Chúc Chi Hội XNL luôn vững mạnh và trường tồn!:3dtangtraitim:

Và tui cũng có ít hình đáng nhớ tại Trung Thu XNL năm 2010, một sự kiện thường niên do bác Không Ai Cả khởi xướng rất thành công...
Tiếc quá! Topic không còn hình tồn tại, chắc vì hồi đó toàn up lên trang UPANH,COM, giờ nó tèo thế là mất hết hình luôn rồi...?
http://www.otosaigon.com/threads/hinh-anh-dem-trung-thu-xnl-tai-villa-h2o-ngay-18-09-2010.2516283/
...

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
cảm ơn lão hạc và các bác.
lão hạc về đồng bằng rồi ư? sao chửa thấy xuất hiện vậy? còn thương nhớ con vàng hay đã có con mực con đốm mới?:3dchientrung:

các bác post ảnh hay quá, chúng ta hãy sưu tập lại tấm backdrop ngày thành lập và sinh nhật xóm qua 6 năm vào đây luôn nhé. em thấy chủ đề topic cũng hợp đấy ạ!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
ảnh chết hết rồi, em chỉ kiếm được nhiêu đây

XÓM NHÀ LÁ... một chút tình...

sao póst nhiều ảnh trong 1 bài khó quá ta!

phải chi ảnh đừng chết, còn nhiều tấm tuyệt vời, ví dụ đại ca HDD trong những ngày đầu với chai apsolud cặp nách đi cà khịa khắp nơi, để bà con thấy hình ảnh hôm rồi của đại ca trong sinh nhật 6 năm chỉ là... minh họa cho tính...

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
phóng viên chiến trường thanhtuy ( đã thú nhận mất nick và pass hôm gần đây nhất tái nạm với chiến hữu nhân sự kiện mở thớt này:()

và ông Hội trưởng đầu tiên với bài diễn văn ngắn gọn và bất hủ, không phải là những lời vàng ngọc ân cần mà cái bác hiền khô ý nói ra, mà là do anh em trong xóm thêu dệt và truyền bá, phát triển trong thực tế cho đến hôm nay:

HỠI CÁC THÀNH VIÊN XNL
MỌI NGƯỜI SANH RA ĐỀU CÓ QUYỀN LẬP HỘI, ON-LAI,ỌP-LAI...
QUYỀN LÃNG DU CÙNG VỢ HAI VÀ GIA ĐÌNH ,
VÀ QUYỀN... ĂN NHẬU...
OS LÀ NƠI CHÚNG TA THỰC THI CÁC QUYỀN ĐÓ... BÊN NHAU
:3dhungio2:

đó là ngày 05/07/2008.
và XNL đã bắt đầu như thế....

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
sự kiện XNL ra đời còn dậy men nồng rất lâu trong các thành viên đang hứng khởi của xóm với các event... Đầy tháng XNL (lần 1, 2, 3,4...) cho đến tận đầy năm....
xin mời các bác kể tiếp cái "chút tình" nồng nhiệt đó với mt em nhé...

Hạng B2
8/5/09
239
78
28
Nay em mới thấy lại cái Mẹt em đứng gần cô Lai Mun, hổng biết giờ cổ ở nơi đâu... he he
Mới đó mà đã 6 năm, nhanh thiệt.
Chúc mọi người mãi khoẻ, làm việc hăng say và chơi hết mình.

• Like
Reactions: Ba Văn and Hcivic
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Nay em mới thấy lại cái Mẹt em đứng gần cô Lai Mun, hổng biết giờ cổ ở nơi đâu... he he
Mới đó mà đã 6 năm, nhanh thiệt.
Chúc mọi người mãi khoẻ, làm việc hăng say và chơi hết mình.
Gần đây có lần tui thấy cô ấy trên FB nhưng lại rời máy tính ngay do có việc gấp... Khi quay về thì trang trôi tận đẩu tận đâu nên không nhớ tên để "túm" lại. Thế còn cô đến sau một người thì sao hở bác HAC? Từ ngày đi Mẽo đến giờ, bác có liên lạc không?:3dgoidien:

• Like
Reactions: Ba Văn