Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
E muốn biết dụng ý của bác là gì? Và bác đang làm việc cho ai?

Hề hề, không cho nói sự thật hả bác.
1. Chiếc Mer cháy đã rùm beng vậy rồi.
2. Năm ngoái có 1 chiếc Captiva cháy cũng được lên trang nhất, cũng hàng loạt câu nghi vấn về chất lượng của GM.
3. KIA cháy vài chục chiếc trong vài tháng và ở hàng loạt mẫu k thấy ai đặt dấu hỏi và khi lên tiếng thì có ngay bác hỏi ngược lại lv cho ai? mục đích gì?

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Chắc là bác chủ cũ đang ngồi với vẻ mặt đắc chí. Chia buồn với bác chủ xe sau.
nếu là bác thì liệu bác có vui được ko ??? em thì dù bán hay cho ai cái xe máy thôi em nếu sảy ra sự cố hoặc không may té ngã em cũng áy náy lắm ạ.

Hạng C
24/1/12
554
448
63
Vậy đăng ký 5 tháng là lâu rồi hả bác? Chắc hết bảo hành rồi nhỉ?

Mình chỉ cung cấp thông tin cho mọi người, mình ko nói gì thêm ở đây, còn chuyện lâu hay mau, bảo hành hay ko thì các bác tự đánh giá lấy.

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
GLC mới ra lò ,em nghĩ Bác mercedes sử lý đáng mặt anh tài lắm, em đã mua xe cho cơ quan và chỉ cần thu thập những dẫn chứng, bằng chứng kỹ thuật kẹp vào hồ sơ xin trả lại lại xe.
Sau 2 lần thương thảo họ đề nghị có thể chọn xe khác được không ? nhưng vì đặc thù công việc cơ quan em không đc tiêu chuẩn chọn xe khác. và sau 1 tuần cơ quan em đã nhận đủ số tiền 84 ngàn usd năm 2002. ( lần 1 bác tổng MB Việt Nam lên tận cơ quan E làm việc, Lần 2 Bác ý mời lên MB gò vấp, phong Cách làm việc rất tây ạ )

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Merc phong cách Tây và đã có mặt ở VN trên 20 năm thì chả dại gì vì 1 vụ này làm mất lòng khách đâu. Theo cá nhân mình nghĩ vụ này nhiều khả năng do chuột cắn hoặc nó tha rác ( giẻ, giấy vụn) vào dưới ốp máy gần ống xả khi đi nóng lên thì cháy thôi. Xe châu Âu nhất là Merc Bim mà có lỗi gì liên quan đến điện là nổi check engine ngay chứ không chờ tới lúc cháy.... Xe nó cả rừng cảm biến thì độ an toàn của xe chắc chắn không vừa....