Hạng B1
28/10/13
62
89
18
Các bác cho hỏi: trên đường đi, phía trước mình xe không di chuyển được mà xe sau cứ bấm kèn thì phải làm sao?

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Bác vô chữ R là nó hết bấm à...... :D
Nói vậy chứ vụ này bên nào mà mất bình tỉnh là gây hậu quả liền... VD bác đi trước nghe còi inh ỏi bác bực, kẻ đi sau thấy bác chạy chậm cản địa cũng bực.... Thế là cả 2 đều máu dồn lên não....Ai nóng người đó thua... Còn trong bài này lấy tình huống của bác thì mình sẽ chậm rãi rà thắng từ từ cho xe dừng hẳn...... mở cửa nhẹ nhàng bước xuống xe..... đi ra phía sau xe mình 1 cách bình thản( vừa đi vừa ngó ngó giày xem có dính gì ko, kéo chỉnh lại cà vạt nhằm câu giờ cho máu nó dồn lên bể não nó luôn gây ức chế mãnh liệt lên nó...) xong nhìn chầm chậm phần đuôi xe ko có gì thì bước lên xe vô số đi tiếp.... Bao nhiêu hành động đó chắc kéo dài hơn 1 phút cho nó im luôn còn ức chế quá chịu ko nỗi tông tới thì alo.... Xong cả tháng ấy của bác xem như ko làm mà cũng có lương rồi nhé!!;)

Hạng B1
28/10/13
62
89
18
Vụ này mới sáng hôm qua trên đường Trường Sa các bác ạ. Xe này là con BMW trắng ngọc trinh! Em kiểm lại xe mình thì chả thấy gì bất thường.

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Trả số, kéo thắng từ tốn xuống xe, chậm rãi ngó xem đuôi xe có bị gì không. Giơ tay chào / cám ơn rồi lên xe đi tiếp. Xe cứu thương có còi ưu tiên nên đi chắc cũng nhanh :D

Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
bật hazard rồi xuống xe bật nắp cabo lên ( nếu bác không vội ) thằng sau nó sẽ ko di chuyển được và thằng sau nữa nó bấm còi thúc đít nó sẽ hiểu cảm giác yomost