Tập Lái
14/11/20
19
32
13
37
Bác này về chung đoàn với em nè, 2 sedan chạy yếu nhất đội là đây kaka.
Bác bỏ đoàn, bỏ mất đoạn hay nhất rồi @vanduong1122 Đoạn qua La Sơn túy loan, có mấy đoạn sạt lở sedan khóc thét luôn, có cái Accent chạy được vì khét rẹt động cơ luôn. Mẹc bác mà chạy thì bác định phải kéo rồi. Em cũng suýt nhờ bác @Định kéo, nhưng may vẫn qua được với xây xát chút đỉnh. Rồi còn gặp hổ mang trên đường nữa :D

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Bác bỏ đoàn, bỏ mất đoạn hay nhất rồi @vanduong1122 Đoạn qua La Sơn túy loan, có mấy đoạn sạt lở sedan khóc thét luôn, có cái Accent chạy được vì khét rẹt động cơ luôn. Mẹc bác mà chạy thì bác định phải kéo rồi. Em cũng suýt nhờ bác @Định kéo, nhưng may vẫn qua được với xây xát chút đỉnh. Rồi còn gặp hổ mang trên đường nữa :D
Nhóm bác bắt đc rắn hổ đây ah. Vui và được bữa nhậu ngất ngây mồi ngon nhỉ

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Bị mất đoạn đầu vô cao tốc chỗ QN, nghe các bác kêu an sáng, e cứ tưởng dọt vô đường dẫn rồi ăn sáng, ai dè các bác chạy vô tp ăn sáng, e lỡ dọt vô nên e đi luôn